ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุย และ ตั้งรับคำถาม รายการ DR!VE By J!MMY วันที่ 20 พฤษภาคม 2023  (อ่าน 1911 ครั้ง)

ออฟไลน์ sudlor_gang

• Sr. Member
ฟิล์ม lamina cerematrix เทียบเท่ารุ่นอะไรของ v cool ครับ

ออฟไลน์ extreamflow

• Newbie
  • *
จากคำถามครับ

วิ่งเส้น Southern seaboard ครับ สาย 44 ครับ ความยาวจากกระบี่ถึงสุราษฏ์ ประมาณ 98 กิโลเมตร
เส้นนี้โล่งถึงโล่งมากครับ ยิ่งหัวค่ำ ดึกๆ แทบไม่มีรถ ปกติ GPS คำนวน ว่าใช้เวลาวิ่งราวๆ 1 ชม. 4 นาที แต่วิ่งจริง อยู่ราวๆ 1 ชั่วโมง 20 นาที ครับ

ปล. รอ link แจกเพลงอยู่ด้วยครับ