ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ฮุนไดไทยแลนด์ วิภาวดีรังสิต สนญ. ปิดไม่มีกำหนดเปิด  (อ่าน 2786 ครั้ง)

ออฟไลน์ Songrit

• Jr. Member
  • **
ไม่ทราบพี่ๆเพื่อนๆ พอรู้ไหมครับ
ปิดเลย หรือปรับปรุง ไม่มีกำหนด ไม่มีป้ายบอกด้วย

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
ปิดเลยครับ
เพราะที่นี่คือ Hyundai Motors Thailand บริษัทใหญ่ผู้จำหน่ายเดิมเลย ไม่ได้เป็นแค่ดีลเลอร์ 0 ย่อย

แต่ตอนนี้บริษัทใหญ่เปลี่ยนเป็นบริษัทแม่ Hyundai Mobility เข้ามาทำตลาดแทนเลย บริษัทอยู่ในตึกเขตคลองเตยครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Partarajarin

• Full Member
แต่คงจะปิดถาวรแน่ๆ เลยครับ เห็นว่า เขาเปิดศูนย์เพิ่มที่บางปูครับ ได้ยินว่า Sales บางคนก็ย้ายไปสาขาปทุมวันครับ

ออฟไลน์ Songrit

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับทุกคำตอบ

ออฟไลน์ apinui

ปิดหลายศูนย์เลยครับ เหมือนเค้าจะเปลี่ยนแปลงผู้จำหน่ายหรือเปล่า ไม่แน่ใจ

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
ผมว่าเทคคค บริษัทแม่มาเองงง

อาจจะ ฮุนไดไทยแลนด์ เปลี่ยนไปขายรถจีนชักเจ้าก็ได้
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ SM.

คิดว่า บ.ใหม่ที่เข้ามา จะมาใช้คนของที่เดิมไปซะอีก อาจจะมีปรับเปลี่ยนบ้างเท่านั้นเอง