ผู้เขียน หัวข้อ: Mazda MX-5 Miata โชว์รูมไหนมีรถเทสไดร์ฟ(Test Drive)บ้างครับ  (อ่าน 1321 ครั้ง)

ออฟไลน์ idrive.dc

• Newbie
  • *
Mazda MX-5 Miata โชว์รูมไหนมีรถเทสไดร์ฟ(Test Drive)บ้างครับ?

ค่อนข้างสนใจรถรุ่นนี้ครับ แต่ไม่เคยขับรถสไตล์นี้เลย
จำได้ว่ามีกระทู้ในเว็บนี้เกี่ยวกับ MX-5 แล้วมีสมาชิกบอกว่า มีรถให้เทสหลายโชว์รูมเลย(ในกทม.)

ออฟไลน์ apinui

• Hero Member
Re: Mazda MX-5 Miata โชว์รูมไหนมีรถเทสไดร์ฟ(Test Drive)บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2023, 12:31:32 »
มาสด้า JP เลียบด่วนรามอินทรา ครับ

ออฟไลน์ idrive.dc

• Newbie
  • *
Re: Mazda MX-5 Miata โชว์รูมไหนมีรถเทสไดร์ฟ(Test Drive)บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2023, 12:36:18 »
มาสด้า JP เลียบด่วนรามอินทรา ครับ

ผมเคยติดต่อไปแล้ว เหมือนศูนย์นี้จะต้องยืมรถจาก Mazda Sales Thailand มาอีกทีน่ะครับ

ออฟไลน์ Turin

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2023, 12:37:36 »
ลองถามศูนย์รามอินทรา กม 2 ดูครับ ชาว Miata ชอบไปเบิกอะไหล่กันที่นี่ แม่น่าจะเอามาลงที่นี่นะครับ