ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota K.Motor วิภาวดี 60 กับลาดพร้าว เข้าเช็คระยะที่ไหนดีครับ  (อ่าน 1386 ครั้ง)

ออฟไลน์ napanku74

• Jr. Member
  • **
ปีหน้า Ativ Premium คันใหม่ของคุณพ่อ จะครบ 6 เดือน
และเนื่องจากได้คูปองส่วนลดค่าอะไหล่ จึงมีความจำเป็นต้องเข้าเช็คระยะที่ศูนย์ในเครือ K.Motor
เลยจะรบกวนสอบถามว่า ศูนย์ K ตรงวิภาวดี 60 (บางบัว ก่อนถึง ม.เกษตรศาสตร์) บริการเป็นอย่างไรบ้างครับ
ถ้าไม่ดี ไม่ได้เรื่อง จะได้ยอมไปเข้าที่ลาดพร้าว (ศูนย์ที่ออกรถมาครับ)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ลาดพร้าว ไม่ทราบว่าขาออกเลยคาร์ฟูร์ที่แท้จริงมุ่งหน้าแยกตัดกับรัชดาหรือเปล่า ถ้าใช่ ตรงนั้น งั้น ๆ ครับ

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

ไม่ค่อยดีสักที่เลยครับ ที่นี่ดีแค่ แจกคูปอง ครับ  :-X

ออฟไลน์ helloweentz

• Sr. Member
    • รถขนของ
เข้า วิภาวดี 60 ครับ เคยใช้ แต่นานแล้ว ถือว่าโอเค ครับ
BRV 2016
Mileage :  173,583
รายการซ่อม :
เกียร์
แอร์
โช๊คหลัง
ลูกยางยึดท่อ
เพลาขับ

ออฟไลน์ red898

• Full Member
สำหรับผม ลาดพร้าวโอเคครับ การจัดวางพื้นที่แบบเก่าๆ มีแค่น้ำเปล่าให้กิน ที่นั่งไม่ค่อยมี
แต่ถ้าเน้นซ่อม รู้เรื่องรถ ที่นี่พอได้อยู่ หิ้วน้ำมันเครื่องไปเองได้ สั่งไม่ถอดล้อ ไม่ล้างรถ ได้ตามนั้น
เปลี่ยนน้ำมันเบรคแบบไม่ถอดล้อก็ทำได้ รถมีเสียงต้องการให้ซ่อมแบบไหน นั่งรถไปลองกับช่่างได้เลย
ถ้ารอเบื่อก็ไปเดินบิ๊กซี แถวนั้นมีร้านข้าวอร่อยๆอยู่บ้างครับ

ออฟไลน์ Sleepy Boy

เคยใช้ K มาสองสาขาอื่น ไม่ประทับใจสักนิดเลยครับ