ผู้เขียน หัวข้อ: ฟิล์ม Laminar CM ONE เป็นอย่างไรบ้างครับ  (อ่าน 896 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dante Haversham

• Jr. Member
  • **
ฟิล์ม Laminar CM ONE เป็นอย่างไรบ้างครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2023, 17:09:19 »
มีท่านใดติดฟิล์ม Laminar รุ่น CM ONE อยู่บ้างไหมครับ

อยากทราบเรื่องกันร้อน และโทนสีของฟิล์มครับ

ออฟไลน์ Mos37257

• Sr. Member
Re: ฟิล์ม Laminar CM ONE เป็นอย่างไรบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2023, 20:36:33 »
เป็นฟิลม์ที่สีสวยครับ ติดมา2คันเเล้วครับ มองจากข้างนอกดำแบบเซรามิคหรือฟิลม์ดำครับ
ที่ชอบคือมองจากข้างในสีมันออกฟ้าเเต่ไม่มาก ไม่หลอกตาดีครับ
ส่วนการกันร้อนผมเฉยๆครับคือดีกว่าตัวปกติของ Lamina นิดนึง
ชอบตรงความเคลียเเละทัศนวิสัย ราคาไม่เเพงดีครับ