ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่และชาวคณะครับ  (อ่าน 3862 ครั้ง)

ออฟไลน์ CRMA57

• Jr. Member
  • **
หลังจากเกิดเหตุการณ์แย่ๆขึ้น อาจทำให้พี่จิมมี่และชาวคณะอารมณ์เสียนิดหน่อย ผมเลยส่งเพลงนี้ มาเป็นกำลังใจให้พี่ๆครับ

เข้ามาอ่านทุกวัน วันละ3เวลาเลย ชอบเว็บนี้มากครับ ไม่ได้เข้ามาอ่านนอนไม่ค่อยหลับ

ผมขอเป็นหนึ่งเสียงเล็กๆให้กำลังใจพี่ ที่ได้นำความรู้ บทความดีดี เกี่ยวกับโลกยานยนต์มากให้พวกเราได้อ่านครับ สู้ๆครับ
ก็นายทหารนั้นจะได้จากไหนเล่า ก็ต้องมาจากโรงเรียนนายร้อย คือจากพวกเจ้านี้เอง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ขอเป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่และชาวคณะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 08:19:44 »
ขอบคุณมากครับ

และต้องขอโทษด้วยเช่นกัน ที่ทำตัวแย่ๆ ออกไปให้ดูกันแบบนั้น

กระทู้นั้น ถูกย้ายไปไว้ยังห้องเก็บของ ซึ่ง คิดว่า น่าจะไม่อาจเข้าไปดูกันได้อีกแล้ว
ผมเลือกจะไม่ลบ แต่จะเก็บไว้เป็นอนุสรณ์ ให้กับโมหะจริตของตัวเองเป็นอีก 1 เคสมากกว่า

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: ขอเป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่และชาวคณะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 08:43:21 »
ปรบมือครับ

ผมว่าพี่ Jimmy ไม่ต้องคิดมากหรอก คนเรามันก็มีอารมณ์กันเป็นเรื่องธรรมดาครับ บ้านใคร ใครก็รัก
ก็ให้มันผ่านๆ ไปเถอะครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ SUPAPID

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 08:59:02 »
เริ่มต้นสัปดาห์ใหม่ด้วยความสดชื่น ครับ :D

ออฟไลน์ demo2

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 09:32:51 »
ยังยินดีและติดตามผลงานของคุณเสมอครับ ขอให้พัฒนาต่อไปเรื่อยๆ ครับ ขอบคุณ

ออฟไลน์ denudatum

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 10:09:38 »
เป็นอีกกระทู้ที่ "ควร" จะเข้ามาออกความเห็น...555

ผมเคารพ และ ยอมรับ การตัดสินใจของเจ้าบ้านทุกๆห้องที่ผมได้เข้าไป ร่วมกันอยู่กับเค้า..

เพราะในเมื่อเราเข้ามา "รวม"  กัน เราควรจะเคารพในการอยู่ร่วมกัน..ตามกฏิกาของการอยู่ร่วมกัน..

ดีแล้วครับที่เอากระทู้ลักษณะนี้ออกไป จะได้ไม่เป็นการต่อความยาวสาวความยืด

ขอบคุณครับ..

ออฟไลน์ 007

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตติดน้อง2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 10:28:38 »
ขอบคุณพี่จิมมีและคณะ/สมาชิกทุกคน ที่มีข้อมูลดีๆมาแชร์กันร่วมกันทำสังคมในเว็ปให้น่าอยู่

ออฟไลน์ Satori Wu

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 14:32:17 »
ขอเป็นกำลังใจให้เช่นกันครับ ขอให้มีผลงานดีๆออกมาอีกเยอะๆนะครับ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 16:43:35 »
ผ่านไปแล้ว อย่าคิดมากครับ  ;)

ขอเป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งเสียง

ออฟไลน์ ble

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 20:14:06 »
เป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่ครับ ผมติดตามผลงานของมีมาตลอดหลายปีที่ผ่านมา
ถึงแม้ว่าจะไม่ได้แสดงความคิดเห็นเท่าไรนัก แต่ผมก็จะติดตามผลงานของพี่ต่อไปครับ

ออฟไลน์ vellcap

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 20:35:46 »
ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานและสมาชิกทุกๆท่านที่เข้ามาให้ความรู้ต่างๆในนี้ และ ทำให้เว็บนี้อบอุ่นครับ

ออฟไลน์ 6162002

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 20:45:45 »
เป็นอีกกระทู้ที่ "ควร" จะเข้ามาออกความเห็น...555

ผมเคารพ และ ยอมรับ การตัดสินใจของเจ้าบ้านทุกๆห้องที่ผมได้เข้าไป ร่วมกันอยู่กับเค้า..

เพราะในเมื่อเราเข้ามา "รวม"  กัน เราควรจะเคารพในการอยู่ร่วมกัน..ตามกฏิกาของการอยู่ร่วมกัน..

ดีแล้วครับที่เอากระทู้ลักษณะนี้ออกไป จะได้ไม่เป็นการต่อความยาวสาวความยืด

ขอบคุณครับ..
+1 ครับ ถึงจะเห็นต่าง ก็ไม่ควรแตกแยก สังคมเกี่ยวกับรถที่นี่ ดีที่สุดเท่าที่ผมเคยเจอมาเลยครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 21:08:04 »
ชาวคณะนี่คล้ายๆ ตลกยังไงไม่รู้นะ  ;D ;D ;D ยังก็รักเว็บนี้คร้าบ  8) 8) 8)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 22:49:55 »
ผมก็เคยเป็น (ยังเคยถูกตักเตือน + ยังมีคนเข้าใจ-ขอบคุณมาก ๆ ครับ)
ไม่เป็นไร Let it be ๆ ๆ
ติดตามและเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านครับ
เข้ามาอ่านเกือบทุกวันเลย
ก้าวต่อไปนะครับ.