ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคุณ j!mmy  (อ่าน 4855 ครั้ง)

ออฟไลน์ visanu

• Newbie
  • *
สวัสดีคุณ j!mmy
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 15:01:15 »
          ตามมาจนได้คุณ j!mmy  จำได้ไหม   วิศณุ  แฟนเก่าจาก 1269 am  เมื่อตอน 12.30  โพสเข้ามาทำไมไม่ได้  เลยโพสเข้ามาใหม่     สาทยาย ซะเยอะแยะไปหมด   ดั้นโพสไม่ติดเลย   ลองดูใหม่   หวังว่าคราวนี้คงได้นะครับ   ดีใจที่คุณ j!mmy ยังอยู่ดีนะครับ  แล้วจะมาคุยใหม่   ดีใจด้วยครับ   เออ!!!!!   ของแท้ต้อง J!MMY  ต้อง ! กลับหัวเท่านั้น.... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: สวัสดีคุณ j!mmy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 02:35:14 »
สวัสดีครับคุณวิศณุ

ขอบคุณมากครับที่ติดตามมาจากรายการวิทยุ

ลองเรียบเรียงใหม่ก็ได้ครับ ใส่ notepad ก่อนครับ

ผมอยากอ่านครับ

แหะๆๆ

ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 20:22:15 »
พี่จิมนี่มีแฟน(คลับ)เยอะและเหนี่ยวแน่นจริงๆ

ป.ล.ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น  ;D

ออฟไลน์ Blacksheeper

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 16:57:51 »
ขอสวัสดีครับ  พี่ J!MMY  ด้วยอีกคนครับ   
พึ่งจะเป็นแฟนคลับ  HLM  ได้ไม่นาน แต่ชอบการ รีวิว ของพี่จิม มากๆเลยครับ 
สมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ 
ถ้ามีผิดผลาดประการใด  ขออภัยไว้นะที่นี่ด้วยนะครับผม