ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่า ผมเริ่มเห็น EX บ้ายแดงบนถนนใน กทม. เยอะขึ้นกว่าเดิมแล้วนะ ช่วงนี้  (อ่าน 7606 ครั้ง)

ออฟไลน์ patzahut

• Hero Member
สมาชิกเจอ Lancer EX กันบ่อยขึ้นไหมครับ ช่วงนี้   ต่างกับช่วงหลายเดือนก่อนไหม   หรือไม่ต่างกันเลย

เชิญลงความเห็นครับ ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ก็เห็นพอๆกับเดิมนะ...

พอดีไม่ค่อยได้ออกจากบ้าน หนะครับ เลยไม่ค่อยเห็น

แฮ่!

ออฟไลน์ The Coup Channel

แฮ่อะไร หลอกคนอ่านหรอ!

ออฟไลน์ cu2nite

• Full Member
น่าจะเป็นเพราะแคมเปญ ลดแหลกแจกแถม ดอกเบี้ยต่ำ ทยอยกันมาแบบไม่มีสิ้นสุด
If you pay peanuts, you get monkeys.

ออฟไลน์ 6162002

ผมไม่รู้สึกว่ามันมากขึ้นแฮะ แต่เจ้าเฟียสต้า รู้สึกได้ว่าเห็นบ่อยขึ้น *-*

ออฟไลน์ PuppyKak

เริ่มเห็นบ่อยขึ้นครับ รู้สึกเหมือนกัน
เมื่อก่อนจะรู้สึกตื่นตาตื่นใจที่เห็นมันวิ่ง แต่พักหลังๆ เห็นก็เฉยๆ แล้ว
ยกเว้นสีแปลกๆ เจอสีน้ำเงินเข้มอยู่คันนึง ตอนแรกนึกว่าสีดำ

แต่เฟียสต้ามาแรงกว่า เปิดตัวปุ้ปเห็นเกือบทุกวัน

ออฟไลน์ timmz

• Newbie
  • *
บ้านผมอยู่ข้างโชว์รูม มิสซู

แต่ที่นี่ไม่ใครขับ EX เลยครับ

แฮ่

(เลียนแบบ อิอิ)

ออฟไลน์ Arty

• Jr. Member
  • **
  • ???????????????...
ยอดขายได้เยอะขึ้นจริงครับ อ้างอิงจาก http://www.water-pacific.com/index.php/-ffv
แต่อันนี้ เฉพาะตัว 1.8 นะ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
บ่อยขึ้นนะครับ รู้สึกว่าตอนแรกๆ เห็น 2 อาทิตย์ คัน
ต่อมาเป็น อาทิตย์ละคัน
ตอนนี้ประมาณ 3 วัน คัน

น่าจะเยอะขึ้นแหล่ะครับ เพราะยอดขายสะสมมันมากขึ้นด้วย

ออฟไลน์ Sman

• Sr. Member
ป้ายแดงไม่ค่อยเห็น แต่นานๆ ที เห็นป้ายดำ ซึ่งดูจากทะเบียนก็น่าจะออกมานานแล้วครับ

ออฟไลน์ akkavit

แต่แถวบ้านผมก็เยอะขึ้นนะครับ   จริงๆ

ออฟไลน์ parinda

• **
อยู่ขอนแก่นก็เริ่มเห็นเยอะกว่าเดิม แต่ก็ยังเป็นของแปลกอยู่ดี
เจอแต่ละทีนี่ตื่นเต้นเลย เราไม่ได้ขับ EX คนเดียว  :D :D

ออฟไลน์ udis

จากการเข้าไปกรุงเทพล่าสุด วันเดียวเจอ 5-6 คัน เยอะขึ้นครับ
เมื่อก่อนเจอคันเดียว
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ YAmodels

ผมเห็นทุกวันครับ เห็นมานานแล้วด้วย
พอดีเค้าจอดรถตึกเดียวกับผมน่ะ ;D
น่าเสียดาย รถดีที่ขายไม่ดี

ออฟไลน์ GeneralAK

• **
เห็นสี phantom blue ป่าวน้า คล้าย fiesta 4dr สวยดีครับ

ออฟไลน์ ball

• Newbie
  • *
เริ่มเห็นบ่อยขึ้นครับ รู้สึกเหมือนกัน
เมื่อก่อนจะรู้สึกตื่นตาตื่นใจที่เห็นมันวิ่ง แต่พักหลังๆ เห็นก็เฉยๆ แล้ว
ยกเว้นสีแปลกๆ เจอสีน้ำเงินเข้มอยู่คันนึง ตอนแรกนึกว่าสีดำ

แต่เฟียสต้ามาแรงกว่า เปิดตัวปุ้ปเห็นเกือบทุกวัน

ธ.กรุงเทพ ตอนนี้เริ่มทยอยเปลี่ยนรถแล้วครับ
จากNissan sunny neo สีน้ำเงิน มาเป็น EX สีน้ำเงินเข้มครับ

ออฟไลน์ unwellx

• **
ยอดขายสะสมเดี๋ยวคงเห็นบ่อยขึ้น
เหมือน Aveo เมื่อก่อนนานๆเห็นที
ตอนนี้วิ่งกันเยอะพอสมควร

ออฟไลน์ demo2

ผมเห็นทุกวันเลยครับเห็นแต่สีดำด้วยครับ เพราเป็นรถผมเองครับ อิอิ
ปล ที่ขอนแก่นก็ยังเป็นของแปลกอยู่ครับ แต่ก็ดีเหมือนกันไม่เหมือนใครดีมีแต่คนมอง(ไม่รู้มองเพราะคิดว่าซื้อมาได้ไงหรือเปล่าไม่รู้)
ปล แต่ผมพอใจรถคันนี้มากครับ

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
กับ EX ผมว่าเยอะขึ้นนิดหน่อย แต่กับเฟียสต้านี่เห็นบ่อยกว่า EX เยอะเลยครับ
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ joufo

ผมเห็น ฟรีด เยอะกว่า EX อีกนะ

แฮ่!

ออฟไลน์ !LiLo!

เห็นฟรีดแต่ง JDMแล้วดูขึ๊นขึ้น

เห็นEXสีเทาRalliart แล้วแลดูงามตาจริงๆ ยิ่งวิ่งตอนกลางคืน สุดยอดมาก สวยงาม *-*
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ FlavorWheel

ที่เห็นเยอะขึ้น เพราะ พระนคร เอา โปรตอน อินสะพิร่า
มาแปลงหน้า วิ่งทดสอบ เก็บข้อมูล มากกว่าครับ

.
.
.
เอาฮานะครับ (แต่ก็ไม่แน่นะ)
รถที่ผ่านมือ มีแต่คนบอกว่า Thumbs Down

'97 Soluna AL50 _'03 Camry ACV30 2.4Q _05'VIGO 3.0 D-cab ECTi
94' Volvo 460 GLT Sold  93' Corolla  AE101 4Auto Sold

ออฟไลน์ 6162002

บ่อยขึ้นนะครับ รู้สึกว่าตอนแรกๆ เห็น 2 อาทิตย์ คัน
ต่อมาเป็น อาทิตย์ละคัน
ตอนนี้ประมาณ 3 วัน คัน

น่าจะเยอะขึ้นแหล่ะครับ เพราะยอดขายสะสมมันมากขึ้นด้วย
ยอดขายสะสมมันลดลงได้ด้วยหรอครับ *-* :-[ :-[

ออฟไลน์ jane_9090

• ME+MINI=LOVE
ส่วนลดมากพอก็เลยจูงใจคนซื้อครับ

แหม ส่วนลดตั้งห้าหมื่น ฟรีประกันชั้น 1 ของแถมขอได้อีก รวมๆ แล้วแปดหมื่น

ซื้อๆ ไปเหอะดีกว่าค้างอยู่สต๊อกข้ามปี

A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
แถวบ้านผมเห็นบ่อยขึ้นครับ โดยเฉพาะ 1.8 สีน้ำเงินเข้มๆ

แฮ่!

ออฟไลน์ plus

เจอเเถว ลาดพร้าวเยอะมากครับ  6คันวันนี้ ป้านเเดง ครับ ตัว 2.0gt ทั้งัน้นเลย

ออฟไลน์ sweetcrab

ผมก็เป็นหนึ่งในนั้นครับ  เผิ่งกลับมาจาก ปาย  ครับ  กินน้ำมัน เฉลี่ยทั้งทริป 11.5 km/l ~ 1800 km เยอะไปหรือป่าวนะ

ออฟไลน์ Buffy

เยอะขึ้นน่ะครับ

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ต้นปีเพื่อนผมก็จะออก GT เหมือนกัน อิจฉาจริงๆ