ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องตื่นเช้ามาก ก็ได้นี้มา ลองดูนะครับ ผมว่ามัน ใช้ได้ so beautifullllll!!!  (อ่าน 2685 ครั้ง)

ออฟไลน์ i-ice

• Full Member

ออนไลน์ redsun

• Hero Member

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
ปกติผมเปิดเจอช่องแฟชั่นโชว์ ผมเปิดผ่านตลอด รู้สึกว่ามันไม่ดึงดูด

มีอันนี้แหละครับดูแล้วรู้สึกว่าอยากดูต่อ ทั้งเพลง ทั้งมุมกล้อง ผมชอบจัง เอิ๊ก>_<

ออฟไลน์ Boonchoo8

• Full Member
  • เมื่อใดคุณหยุดก้าว เมื่อนั้นคุณก็เริ่มถอยหลังแล้ว
แม้แต่เพชร ยังต้องเอามาเจียระไนก่อน จึงจะส่งประกายแวววาวได้
...รถก็ต้องล้าง ต้องขัด ต้องเคลือบ มันจึงจะสวย