ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูลรถวิโก้  (อ่าน 5179 ครั้ง)

ออฟไลน์ rememberyear

• Newbie
  • *
อยากทราบข้อมูลรถวิโก้
« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 17:41:29 »
อยากทราบข้อมูลรถวิโก้จะมีตัวใหม่เมื่อไรครับ และใครมีรูปบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• Hero Member
  • My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Re: อยากทราบข้อมูลรถวิโก้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 19:26:44 »
Big Minor Change ถ้าโลกไม่แตกก่อนก็รอไปได้เลยครับ 2012

ส่วนรุ่นใหม่จริงๆ รออีก 4 ปีครับ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 21:03:20 »
ฺBig minor change หลายท่าน ฟันธงแล้ว ว่าปีหน้าไม่ใช่หรือ ?
2012 ไม่น่าจะถูกต้อง เพิ่งจะเคยได้ยิน

ออฟไลน์ TTL

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 21:07:48 »
เจ้าแห่งMINOR CHANGE จริงๆเลย  ;D

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 21:19:21 »
big-minorchange ปีหน้าครับ อ้างอิงจากเวปนี้ รอดูผลสรุปได้เลยครับ เด๋วคงได้เหนกัน

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 22:20:17 »
เจ้าแห่งMINOR CHANGE จริงๆเลย  ;D

ผมว่าเจ้าแห่ง minor change ต้อง isuzu  ครับ super... ;D ;D ;D
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

methus zaa

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 22:55:24 »
ใช่ เจ้านั้นสุดยอด เปลี่ยนเลย จำได้เลย ว่าตั้งแต่มันbig-minorchangeเปลี่ยนชื่อไรบ้าง
d-max gold series
d-max platinum
d-max super platinum
d-max-x-series
d-max super titanium
คันต่อไปขอชื่อว่า d-max super หางดง แระกัน 555

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 23:04:28 »
ใช่ เจ้านั้นสุดยอด เปลี่ยนเลย จำได้เลย ว่าตั้งแต่มันbig-minorchangeเปลี่ยนชื่อไรบ้าง
d-max gold series
d-max platinum
d-max super platinum
d-max-x-series
d-max super titanium
คันต่อไปขอชื่อว่า d-max super หางดง แระกัน 555

ผมว่าของเค้ายังลากขายได้เรื่อยๆนะครับ แต่ถ้าเกิดพ้นปีนี้ไป น่าจะแย่ลงกว่าเดิม หรือว่ายังไงเอ่ย??

ป.ล. วีโก้ผมว่าอีกนานนะครับ แต่ถ้าโมเดล เชนจ์ ผมว่ารอกันรากงอกก่อนแน่ๆครับ รถพวกนี้ส่วนใหญ่ผมเห็นลากขายกันยาวดีจริงๆ=_=" ยิ่งอีซูซุนี่ตัวแม่เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2010, 23:19:03 โดย Stradale »
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 02:25:52 »
Big Minorchange 2011 เปลี่ยนไม่เยอะ ตัวถังไม่เปลี่ยน แต่ชิ้นพลาสติกเปลือกกันชนหน้า กับกระจังหน้า เปลี่ยน
ยังไม่มีใครมีรูปในตอนนี้ครับ ถ้าไม่ใช่คนที่ต้องทำงานเกี่ยวข้อง

Modelchange 2014 ยังไม่มีรูปอีกเหมือนกัน เพราะยังออกแบบกันอยู่เลย

เอาง่่ายๆ
ถ้า ECO Car ของ Toyota ที่จะคลอดในปี 2013 ยังเพิ่งแค่เริ่มออกแบบ
IMV-II ก็คงยังต้องรอกันต่อไปละครับ

methus zaa

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2010, 19:43:02 »
พวกภายในนี่เปลี่ยนไหมครับ พี่จิม อย่างเช่น แอร์ออโต้จะมีไหม พวงมาลัยมัลติ อย่างนี้อ่ะครับ