ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้นอกเรื่องและไร้สาระเอามากๆ มาดู google map นำทางครับ (ฮา)  (อ่าน 3968 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป

เดินทางจากจีนไปไต้หวันครับ ดูขั้นตอนที่ 168 ให้ดีนะครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ผมเคยลองมานานละ  เมื่อก่อนขำเกือบตายลองเล่นฮาวาย  แคริฟอเนีย  พายเรือคายัค เป็นพันๆไมล์ ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ผมเคยลองมานานละ  เมื่อก่อนขำเกือบตายลองเล่นฮาวาย  แคริฟอเนีย  พายเรือคายัค เป็นพันๆไมล์ ;D ;D ;D

นี่ใช่ไหมครับ ฮาค่อด

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
5555 มันนำทางไปดวงจันทร์ได้ไม๊เนี่ย
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Chris Evn

ฮ่าๆ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ฮ้าๆๆๆ ถ้าเอามาแข่งขันกันจริงๆ โหดน่าดู ว่ายน้ำข้ามมหาสมุทรกันเลย มีแต่ super saiya เท่านั้นที่จะทำได้

ออฟไลน์ Nut_K

ออฟไลน์ Ruksadindan

55555+ เพื่อนผมก็เคยลองครับ จากบอสตั้นไปอังกฤษ ก็ต้องว่ายน้ำ แต่ผมลองกดบ้างเดี๋ยวนี้ไม่ได้แล้วสงสัยกรณีนี้ไกลไป