ผู้เขียน หัวข้อ: // ประกาศ รีวิว Volvo S60 เจอกัน คืนวันอาทิตย์ - วันจันทร์ + The Coup ตอนล่าสุด/  (อ่าน 6190 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
หลังจากค่อยๆนั่งทำเก็บมาเรื่อยๆ ตอนนี้ รีวิว S60 เดินทางมาถึงช่วงสุดท้ายแล้วซะทีครับ
เก็บรายละเอียดอีกนิด คิดว่า น่าจะปล่อยให้คุณผู้อ่าน ได้เข้าไปอ่านเรียบร้อยแน่ๆ

นอกจากนี้ กล้วยกับตอย The Coup Channel ก็ยังมีคลิป การสาธิต ทดลองระบบ เบรกเองอัตโนมัติ
ของ Volvo S60 ถ่ายกันให้ดู ในเมืองไทย และผม กับ ทั้งคู่ ไปลองกันมาแล้ว
เปิดประตูแกว่งขาออกนอกรถ รถก็เบรกเองให้ดูเรียบร้อย

รอดูกันได้ครับ คืนวันอาทิตย์ ถึง เช้าวันจันทร์

(หลังจากนั้น พาชม Motor Expo รอบสื่อ และ First Impression ฉบับแอบเซอร์ไพรส์ เกาะกระแสโลก น่าจะตามติดในวันรุ่งขึ้น)

ส่วน ใครที่รอ รีวิว Altis กับ Fiesta และ 5-Series มีข่าวดีนะครับ
3 รีวิวนี้ จะพยายามให้เสร็จก่อนสิ้นปี  Altis นี่น่าจะเขียนง่ายขึ้นกว่าเดิม และน่าจะเสร็๋จได้เร็ว พอกันกับ Fiesta
ส่วน Altis ของเก่า รุ่นก่อนไมเนอร์เชนจ์ เก็บไว้ก่อน ยังไม่เอาของเก่ามาปรับลง

และ ต้นปี เตรียมพบ ของขวัญ ประจำปี..........บทความ ยาวเฟื้อยระดับรถไฟเหาะ อ่านแล้ว สะเทือนกันทั้งบาง ตามเคย

ออฟไลน์ Fly to dream

โหงานหนักมากๆ ขอบคุณครับพี่จิมมี่

พี่ใหม่นี้สมาชิกท่านไหนมีแนวคิด ส่งของขวัญปีใหม่ไปให้ทีมงาน The coup บ้างผมคิดจะทำอยู่  พวกพี่ๆเค้าทำงานกันผมละเหนื่อยแทน

สู้ๆๆๆครับผม ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
เป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่และทีมงานครับผม
^^
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ RisTwY

• Jr. Member
  • **
ถึงผมจะอยากอ่านแทบเป็นแทบตายอย่างไร แต่ก็ห่วงสุขภาพพี่จิมมี่มากกว่าน๊ะ ;D ;D ;D
สู้ๆครับขอบคุณล่วงหน้า :D :D :D

ออฟไลน์ TTL

เป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่และทีมงานครับผม
^^

+1  ครับ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ออกมาเยอะๆนะครับ เดียวปีใหม่นอนอ่าน review พี่จิมยาวเลย
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Sr. Member
    • Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่ J!MMY

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ headcutterz

• Full Member
ขอบคุณคร้าบบ  รอ fiesta กะ altis ต่อปายย

ออฟไลน์ TnP_PKt

ขอบคุณคร้าบ surprise เกาะติดกระแสโลกอะไรอีกเนี่ยยยยยยยย??????

ออฟไลน์ jones

อยากอ่าน 5-series มากมาย
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ vellcap

ขอบคุณครับ
แต่ผมรอ 50 อันดับรถดับ(หรือ 100) คร๊าบบบบ

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ....ยิงแบบต่อเนื่องเลย ว่าแต่พักผ่อนบ้างนะครับ เดี๋ยวตอนถ่ายภาพขอบตาจะดำเหมือนหลินปิงนะครับ 5555555

ออฟไลน์ KLANG MR-S

รอบทความรถไฟเหาะประจำปีคร๊าบ :D :D

ขอบคุณครับ
พรุ่งนี้สอบเสร็จแล้วจะกลับมาติดตาชม ;D

ออฟไลน์ kritphakhin

รอทุกๆรายการครับ รักษาสุขภาพด้วยนะครับทีมงาน HLM

ออฟไลน์ avisrm

• Full Member
  • Murphy's law is all around
    • S&P Workshop & Studio Spaces
ใกล้ปีใหม่แล้ว ทั้งอากาศเปลี่ยน...ช่วงเทศกาล...งานเยอะแยะ...

ยังไงก็ขอให้พี่จิมมี ท่านพี่ผู้การ และ ทีมงาน HLM ดูแลสุขภาพดีๆนะครับ ช่วงนี้น่ากลัวหวัดปีนี้เป็นแล้วจะหายยากครับ ^  ^"

โหมงานแค่พอดีๆนะครับพี่  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2010, 04:18:18 โดย avisrm »
รักเหมือนอากาศที่มีรอบตัว...

...มีเพียงผู้รู้ค่าของมันเท่านั้น ที่สัมผัสมันได้

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
อยากดูเร็วๆ

The Coup จะฮาแตกขนาดไหนหนอ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ volvolover

• mitsudriver
volvolover รอ s60 ครับ อิๆ
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ sirisak_ac118

สวยมากกกก Volvo มาแรงจริงๆ  ;D