ผู้เขียน หัวข้อ: รถในอนาตทำได้เองหมดยังต้องไปสอบใบขับขี่อีกหรือไม่  (อ่าน 2909 ครั้ง)

ออฟไลน์ 007

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตติดน้อง2
อีกไม่นาน รถมีความสารถขับอัตโนมัติได้(หมายถึงทำให้เราได้เองหมดเลย) เคยดูในหนังมันมี 2 ระบบ เป็นอัตโนมัติกับขับเอง เรายังจำเป็นต้องสอบใบขับขี่ท่ามาตรฐานในการสอบอีกหรือไม่ และเวลาสอบสามารถให้รถช่วยเราได้ไหม

ออฟไลน์ Blur

• Sr. Member
สอบมารยาทในการขับรถครับ

ออฟไลน์ kan.kom

• Sr. Member
คงต้องสอบอยู่ดีครับ เหมือนสอบวิชาภาษาไทย
พูดได้ เขียนได้ อ่านได้ ฟังได้แต่ก็ต้องสอบอยู่ดี

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
สอบมารยาทในการขับรถครับ
อืมอันนี้ผมว่าจำเป๊นที่สุด.

ออฟไลน์ Ruksadindan

คงต้องสอบอยู่ดีครับ เหมือนสอบวิชาภาษาไทย
พูดได้ เขียนได้ อ่านได้ ฟังได้แต่ก็ต้องสอบอยู่ดี

เทียบได้ดีครับ
พวกออโต้ไพลอต ยังต้องการนักบินเลยครับ

ออฟไลน์ 6162002

สอบครับ ขนาดรถใต้ดินยังต้องอบรมเลย แต่เอาเข้าจริง เห็นนั่งอ่านนังสือเพลินเลย ปล่อยรถวิ่งเอง - -