ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ คุณ แคร์ ไหม ถ้าจะบอกว่า ผมค้นหาตัวเลข Focus 2.0 เบนซิน ไม่เจอ /*-*/  (อ่าน 9974 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
กำลังนั่งทำรีวิว Focus อยู่ครับ
ตั้งใจว่า จะให้มันละเอียดให้ได้มากที่สุด เท่าที่จะเป็นไปได้

อย่างไรก็ตาม  ...

ผมนั่งค้นหาตัวเลข ที่ผมกับ กล้วย เคยจดบันทึกสถิติ ของ โฟกัส 2.0 เบนซิน
เมื่อ ช่วง 29 มิถุนายน - 1 กรกฎาคม 2007 ไม่เจอแหะ....

สงสัยอยู่ว่า เมื่อเดือนที่แล้ว ยังเจออยู่เลย แต่ตอนนี้ หายไปไหนได้อย่างไรไม่ทราบเหมือนกัน

เลยจะขอถามว่า จะว่าอะไรไหมครับ ถ้ารีวิวนี้ อาจจะไม่มีตัวเลขอัตราเร่ง และท็อปวปีด ของรุ่น 2.0 เบนซิน
โดยยังมีตัวเลขอัตราสิ้นเปลืองของรุ่น 2.0 เบนซินอยู่

ถ้า ไม่ว่าอะไร ในคืนนี้ หรือคืนพรุ่งนี้ เราเจอกันได้เลยครับ
มันกำลังจะเสร็จแล้วละ

แต่ถ้าคิดว่า มันควรจะสมบูรณ์
ผมจะรีบหาโดยเร็วที่สุด และจะเลทออกไปอีกราวๆ 1-2 คืน...และไม่เกินนี้อีกแล้ว

สาบานให้ฟ้าผ่าหมาข้างบ้านตาย ครับ

แหะๆ

ออฟไลน์ Puyzabra

• Full Member
สำหรับผมไม่เปงไรคับ
หาเจอเมื่อไรก็Editเข้ามาได้คับ
อยากรู้ว่าจะวิ่งขนาดไหน

รอคอยFocusมาแสนนาน ^^

ขำๆนะคับ

ออฟไลน์ mcat231032

• Sr. Member
^
^
^
เห็นด้วยกับด้านบนครับ ผมสนใจตัว ดีเซล มากกว่าอยู่แล้ว
ไว้พี่จิมหาเจอตัวเบนซิลค่อย Edit เข้าก็ได้ครับบอกแค่ว่า มันรู้สึกประมาณไหนก็พอมั้งครับ

ออฟไลน์ zipboy

• Full Member
ลงไปก่อนก็ได้พี่ แต่พี่จิมต้องรีบหามาเพิ่มในภายหลังก็พอครับ

mew408

• บุคคลทั่วไป
รอคอยมานานแสนนาน
รีบลงเลยค้าบบบ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ไม่เป็นไรครับ

รออ่านอยู่พอดี
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

ลงไปก่อนเลยละกานพี่จิมมี่ แล้วเดี๋ยวค่อยมาซ่อม มาปะ เพิ่มทีหลัง อิอิ

อยากอ่านมากมาย ;D

โอเค

จะบอกว่า เจอตัวเลขเรียบร้อยแล้ว

และ เฮ้อ ตัวเลขมันน่าผิดหวังมากๆเลย เมื่อเทียบกับคู่แข่ง

เอาละ คืนนี้ หรือคืนพรุ่งนี้ จะพยายามเร่งให้เสร็จแล้วเน่อ
เพราะตอนนี้ รูป เอาขึ้นจนคิดว่า ครบแล้วละ เหลืออีกแค่ 2-3 รูป
ส่วนเนื้อหา เขียนไปด้วย ใกล้เสร็จละ

ถ้าเอาแบบไม่นอนเหมือนเมือ่ก่อน คืนนี้เสร็จแน่ แต่วันนี้ อาจจไม่ไหว

ออฟไลน์ Preceda2

รอครับ อิิอิ ชอบดีเซล  ;D

คุณจิมมี่จะมีรีวิว Audi TT จาก MTMบ้างไหมครับ
2009 Volvo S60 D5
2010 Honda CRV 2.0
2011 Subaru Impreza 2.0R MT {R.I.P.}
2014 Harley-Davidson Sportster Iron 883
2015 Honda HR-V

MTM เค้าเงียบหายไปเลยครับ...

ก็ แล้วแต่เค้าครับ

ออฟไลน์ vellcap

ดูแลสุขภาพด้วยนะครับพี่ JIMMY

ปล.พี่ JIMMY มีโครงการ Review พวกรถ SUV หรือ MPV ไหมครับ

รถพวกนั้น ทำมาเยอะหลายคันแล้วครับ
แต่ยังอยู่ในเว็บอื่น

ว่าจะเอาของเก่าทะยอยขึ้น ยังไม่มีเวลาเลย

ออฟไลน์ toptaro

• Jr. Member
  • **
รอดู แบบจดจ่อ 8)

ออฟไลน์ Bluedoft

รอดูด้วยคนนนนนนน   เพราะกำลังคิดซะซื้อแทนเจ้า C220 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2009, 08:04:34 โดย Bluedoft »

ออฟไลน์ gatasila

รอดูเหมือนกันครับ ว่าแต่มีโครงการ รีวิวไทรทันไมเนอร์มั้ยครับ

ออฟไลน์ mongolias

เข้ามาลงชื่อรออ่าน
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ iloveuja

• Newbie
  • *
รอครับ อิิอิ ชอบดีเซล  ;D

คุณจิมมี่จะมีรีวิว Audi TT จาก MTMบ้างไหมครับ

ผมก็อยากอ่านพี่จิมมี่ทดสอบรุ่นนี้เหมือนกันครับ  ;D

ออฟไลน์ Akeem-CLII

• ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน
จะรอ และเป็นกำลังใจให้คับ
I will buy Volvo some day.

ออฟไลน์ jones

คุณอาจิมมี่คับ เออแล้วจะมีทดสอบตัวดีเซลล์ดวยไหมครับ? :o
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

รอดู! ได้เลย

ออฟไลน์ Preceda2

2009 Volvo S60 D5
2010 Honda CRV 2.0
2011 Subaru Impreza 2.0R MT {R.I.P.}
2014 Harley-Davidson Sportster Iron 883
2015 Honda HR-V

ออฟไลน์ work

• Newbie
  • *
โอเค

จะบอกว่า เจอตัวเลขเรียบร้อยแล้ว

และ เฮ้อ ตัวเลขมันน่าผิดหวังมากๆเลย เมื่อเทียบกับคู่แข่ง

เอาละ คืนนี้ หรือคืนพรุ่งนี้ จะพยายามเร่งให้เสร็จแล้วเน่อ
เพราะตอนนี้ รูป เอาขึ้นจนคิดว่า ครบแล้วละ เหลืออีกแค่ 2-3 รูป
ส่วนเนื้อหา เขียนไปด้วย ใกล้เสร็จละ

ถ้าเอาแบบไม่นอนเหมือนเมือ่ก่อน คืนนี้เสร็จแน่ แต่วันนี้ อาจจไม่ไหว

งั้นคืนนี้ก็นอนพักก่อนก็ได้ครับ ไม่ต้องทนอดหลับอดนอนหรอก
สุขภาพสำคัญนะครับ อดนอนมาก ๆ จะน๊อคเอาง่าย ๆ
เดี๋ยวพวกผม ไม่มีรีวิวดีๆ ให้อ่านอันอีกน่ะครับ อิอิ

ปล. รออีกวันก็ไม่เห็นเป็นไรเลยครับ เพื่อสุขภาพคุณจิมมี่ผมรอได้ ... ;D

^
      ^
      ^
เห็นด้วยครับ พี่จิมมี่พักผ่อนก่อนดีกว่ารีวิวพรุ่งนี้ค่อยทำต่อก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Nut_K

โห

ถ้าเฮียจิมทำ review Jaguar ที มีเฮเลยนะนั่นอะ

ออฟไลน์ sandjungkub

• Jr. Member
  • **
เอาเลยครับผม

ออฟไลน์ Bluedoft

ตื่นเต้ลลลล ;D