ผู้เขียน หัวข้อ: อยากกรี๊ตกับลิ้งค์นี้ (เชิญด้านในคับ)  (อ่าน 3222 ครั้ง)

ออฟไลน์ GivesZa

• Full Member
บังเอิญว่าไปเดินดูตลาดรถเล่นๆ ก็ไปเจอกับ...

http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=517666

เริ่มอยากเปลี่ยนใจอยาก KIA SOUL! แต่ติดที่ 1.6 ล้านนี่หละคับ

:o

ออฟไลน์ shaman

• Jr. Member
  • **
  • รักในหลวง
Re: อยากกรี๊ตกับลิ้งค์นี้ (เชิญด้านในคับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 00:30:52 »
ไม่แน่ใจ นิสสันจะเอาเข้ามาเมื่อไหร่ (ผลิตอินโดฯ) รอได้ รอไป
ใครทราบข่าววงใน ช่วยไขข้อสังสัยทีจะมามั๊ย? เมื่อไหร่?
งานexpo มีมาโชว์มั๊ยน้า.. ใครไปเดินดูงานมาแล้วบ้างครับ ชาว กทม..

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากกรี๊ตกับลิ้งค์นี้ (เชิญด้านในคับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 00:54:14 »
เขาพยายามกันอยู่ครับ เจอปัญหาเยอะเหมือนกัน

เอาใจช่วย ให้ญี่ปุ่น กล้าตัดสินใจกันเสียที อย่าแค่กลัวว่าตัวเลขไม่สวยแล้วเก้าอี้จะหลุดกันนักเลย

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 09:36:40 »
โดยส่วนตัว ผมเชื่อว่า ถ้านิสสันกล้าเอาเข้ามาขายในราคาเริ่มต้นที่ 799,000 บาทหรือต่ำกว่าได้นั้น
จะต้องขายได้แน่นอน เพราะจะได้ยอดขายจากกลุ่มวัยรุ่นเบื่อแจ้ส วีออส ซิตตี้ ซีวิก ประมาณนี้
อาจจะได้เห็นมันเยอะพอกับ เทียน่า J32 ก็ได้นะ

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้งครับนิสสันประเทศไทย
รู้เขา = คนไทยชอบอะไร?
รู้เรา = แล้วเรามีโปรดักส์อะไร?

สู้สู้

ออฟไลน์ Dr.Shank

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 11:20:31 »
ลางเนื้อชอบลางยาง ผมว่า 1.6 ล้าน นี่ ตัวเลือกมีเยอะนะครับ
อันนี้ ไม่ได้ต่อต้านแต่แค่ความคิดของผม
..

ออฟไลน์ WTF

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 13:42:19 »
ถ้าราคา 7แสนกว่าแตะ8 แสนจริงๆ วิ่งกันเกลื่อนแน่ ผมคนนึงล่ะ แต่ถ้า 1.6 ล้าน ก็ปล่อยให้มันจอดอยู่กับเกย์ เอ้ย เกรย์ ไปเถอะ

ออฟไลน์ nattakittp

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 23:36:08 »
เคยเห็นเพราะจอดประจำอยู่ในคอนโดมาหลายเดือนแล้ว ผมคงแปลกกว่าคนอื่นเพราะดูกี่ทีๆ ก็ไม่ชอบกระบอกไฟฉายยักษ์ 2 อันด้านหน้า  :P