ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ พี่ๆ ไปเดินมอร์เตอร์โชว์กันรึยังครับ รู้สึกยังไงกันบ้างครับ เอามาแชร์กัน  (อ่าน 3853 ครั้ง)

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
ผมจะได้ไปพรุ่งนี้ อยากไปมากๆๆ เพื่อนๆพี่ๆไปแล้วเปงไงกันบ้างครับ :D :D ;D :D ;D
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
มีน้องแก๊ปเหมือนปีที่แล้วไหมครับ

ออฟไลน์ neuro

• Full Member
ผมไปวันที่ 5 ครับจองเครื่องไว้เรียบร้อย

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ถ้ามีรูป Pretty ก็เอามาฝาก.......

เฮ้ยไม่ช่าย!!! :P

ถ้ามีอะไรน่าสนใจก็เอามาฝากกันบ้างนะครับ

ส่วนผมจะไปพรุ่งนี้ ถ้าไม่ติดอะไร
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เอ่อ

Motor EXPO นะครับ ไม่ใช่ Motor Show

Motor EXPO จัด ต้นธันวาคมของทุกปี
Motor Show จัด ปลายมีนา ต้นเมษา ของทุกปี

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
เอ่อ

Motor EXPO นะครับ ไม่ใช่ Motor Show

Motor EXPO จัด ต้นธันวาคมของทุกปี
Motor Show จัด ปลายมีนา ต้นเมษา ของทุกปี

เอาน่าๆ ครับ ยังไงของ Formula กับ Grand Prix มันก็จัดไม่ตรงกันอยู่แล้ว คงไม่ไปผิดหรอกครับ

บางทีที่บ้านผมก็เรียกว่า งาน Motorshow BITEC กับงาน Motorshow เมืองทอง ก็รู้เรื่องครับ อย่า serious

แต่ก็เข้าใจความรู้สึกพี่เหมือนกัน เพราะมันก็จะมีคนที่จะไป BITEC ตอนเดือนธค. หรือไปเมืองทองตอน เม.ย. ทุกปี เพราะไม่เรียกแยกระหว่าง Motor Show กับ Motor Expo มันก็เลยงงๆ เพราะปกติไม่ว่างานไหน คนก็เรียก Motorshow เหมือนกับที่ผงซักฟอกว่าแฟ้บ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Ruksadindan

แต่ก็เข้าใจความรู้สึกพี่เหมือนกัน เพราะมันก็จะมีคนที่จะไป BITEC ตอนเดือนธค. หรือไปเมืองทองตอน เม.ย. ทุกปี เพราะไม่เรียกแยกระหว่าง Motor Show กับ Motor Expo มันก็เลยงงๆ
คงเหนื่อยแย่เลยนะครับเดินทางวุ่นซะอย่างนั้น -*-
ตัวผมเองตอนยังอยู่ ม.๖ ก็ยังแยกไม่ออกครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
อยากไปมากกกก แต่บัตรดันขาดไปใบนึง

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
พริตตี้ซูบี้ครับผม น่ารักมั๊ย  ;D
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011