ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำ รถยนต์ใหม่ที่ขายที่ Australia หน่อยครับ  (อ่าน 2607 ครั้ง)

ออฟไลน์ eastbayboy

• Newbie
  • *
พอดีกำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับรถยนต์ที่เปิดตัวในปี 2010 ของประเทศ Australia ครับ เอาไปทำรายงาน
ใครมีเวปไซด์หรือแหล่งข้อมูลที่น่าเชื่อถือของประเทศ Australia ไหมครับ จะเป็นพวก blog หรือ web แบบ headlightmag ก็ได้
รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆคับ  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: รบกวนแนะนำ รถยนต์ใหม่ที่ขายที่ Australia หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 14:54:38 »
มีเฟียสต้า
เรนเจอร์
บีที ห้าสิบ
เทอริเทอรี่ ไมเนอร์
ไทรตั้น สี่ประตูกระบะยาว
โฮลเด้น ครูส
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ FlavorWheel

• Full Member
Re: รบกวนแนะนำ รถยนต์ใหม่ที่ขายที่ Australia หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 16:09:54 »
รุ่นนี้ไม่ได้เปิดตัว ปี 10
แต่ สนใจดูหลายรอบแล้วครับ อยากได้ทั้งคัน แล้วเครื่องมาติดแก๊ส

Hyundai iLoad 2.4 Petrol

iLoad คือ ตัวถัง H1 ตู้ทึบเน้นเพื่อการพาณิชย์ ขายในออเตรเลีย(พวงมาลัยขวาเหมือนเรา)

ไม่รู้เชียงกง เกาหลี แถวบรมราชฯ มีเข้ามายัง สำหรับเครื่องตัวนี้
แรงม้าแรงบิดเท่ากับ Sonata 2.4 แต่ วางยาวขับหลัง
รถที่ผ่านมือ มีแต่คนบอกว่า Thumbs Down

'97 Soluna AL50 _'03 Camry ACV30 2.4Q _05'VIGO 3.0 D-cab ECTi
94' Volvo 460 GLT Sold  93' Corolla  AE101 4Auto Sold