ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคนที่ไป motor expo มาครับ Jazz เพิ่มถุงลมจริงป่าว ?  (อ่าน 3489 ครั้ง)

ออฟไลน์ Abitan

• Sr. Member
    • VELOCIFERO MAD
เห็นบอกจะเพิ่มถุงลมให้ทุกรุ่นแล้วปรับราคาเพิ่ม จริงหรือป่าวครับ
เดินตามรอยเท้าคนอื่น.  จะไม่มีทางเป็นของตัวเอง.   
keep walking

ออฟไลน์ joufo

• Hero Member
Re: ถามคนที่ไป motor expo มาครับ Jazz เพิ่มถุงลมจริงป่าว ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 20:51:58 »
ไม่จริงครับ (รึเปล่าหว่า เพราะบูทฮอนด้า ผ่านไปแว๊บเดียว)
แค่เปลี่ยนวิทยุในตัวถูกสุด ให้เหมือนกับตัวอื่นๆ
แล้วเพิ่มเงิน 2,000 บาทครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
Re: ถามคนที่ไป motor expo มาครับ Jazz เพิ่มถุงลมจริงป่าว ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 04:20:09 »
ไม่จริงครับ (รึเปล่าหว่า เพราะบูทฮอนด้า ผ่านไปแว๊บเดียว)
แค่เปลี่ยนวิทยุในตัวถูกสุด ให้เหมือนกับตัวอื่นๆ
แล้วเพิ่มเงิน 2,000 บาทครับ

ตามนั้นครับ แล้ววัสดุที่ใช้ประกอบบางชิ้นถูกปรับปรุงให้ดีขึ้นมาอีกนิดนึง รู้สึกว่าบานประตูประกอบแน่นขึ้น และกลไกล็อคประตูหลังมันไม่ชุบเป็นสีดำแบบล็อตแรกๆ (เทียบกับรถผมอะนะ มันรู้สึกต่างจริงๆ)
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 05:24:17 »
ไม่จริงแน่นอนครับ (ฮอนด้าเล่นเอารุ่น S สีฟ้ามาโชว์เลยยืนยันได้)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ