ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วย Volvo S40 ขอถามเรื่องภาพร่วมอะครับว่า...............  (อ่าน 2851 ครั้ง)

ออฟไลน์ [M]hi[M]

• Newbie
  • *
ว่าภาพรวมเป็นยังงัยบ้าง คือพอดีมีญาติไปจองในงานมอเตอร์เอ็กโปรมาอะครับ ได้โปรดีโครตๆๆ เลย งง งง ว่ารถรุ่นนี้ดีรึป่าว ภาพรวมเป็นไงบ้างอะครับ รถออกมานานยังอะครับ ขอความรู้หน่อยนะครับ พอดีพยายามเข้าไปหารีวิวของพี่จิมมี่แล้วม่ายเจออะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ  ;D

ออฟไลน์ Sman

• Sr. Member
Re: ว่าด้วย Volvo S40 ขอถามเรื่องภาพร่วมอะครับว่า...............
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 10:46:09 »
โปรฯ ดีคือเท่าไรไม่รู้น่ะ แต่ส่วนลดเงินสดต้องได้หกหลักขึ้นไปน่ะ เพราะตอนเปิดตัวใหม่ๆ ก็ได้อย่างนี้ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ว่าด้วย Volvo S40 ขอถามเรื่องภาพร่วมอะครับว่า...............
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 11:54:26 »
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=category&id=66&Itemid=85

เอารีิว รถในกลุ่ม Premium Compact ทั้งหมด ไปอ่านเล่นได้เลยครับ