ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติถามครับ เรื่องของการอัฟเดทกระทู้ครับ  (อ่าน 21317 ครั้ง)

ออฟไลน์ CaVoK

• Full Member
อยากทราบว่าทางเว็บได้มีการเลือกตั้งได้มั้ยครับว่า
กระทู้ใหม่ที่มีคนตอบอยู่เรื่อยๆ โดยที่ตั้งไว้นานแล้ว
มันจะมาขึ้นไว้ที่หน้าแรกมั้ยครับ

หรือกระทู้ที่อยู่ในหน้าแรกจะเป็นกระทู้ที่พึ่งตั้งเท่านั้นครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Hero Member
  • Let's get back to '94.
จากการตั้งค่าปริยายเวปบอร์ดของ Headlightmag.com
ในหน้าแรกจะเป็นกระทู้ที่เพิ่งตั้งครับ  ;)

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango