ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามพี่ทุกคนนะคับเรื่อง new wish  (อ่าน 5837 ครั้ง)

ออฟไลน์ bonny

• Newbie
  • *
รบกวนถามพี่ทุกคนนะคับเรื่อง new wish
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 23:07:05 »
คือผมได้คุยกับผู้จัดการของศูนย์ๆหนึ่งเกี่ยวกับ  wish  ตัวใหม่อะคับ พี่เขาบอกว่าตอนนี้ทาง toyota มีแผนที่จะเปิดตัว wish ใหม่ในสิ้นปีนี้อะคับหรืออย่างช้าก็ประมาณ กลางปีหน้าเป็นเรื่องจิงป่าวคับ รบกวนพี่ๆทุกคนด้วยนะคับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: รบกวนถามพี่ทุกคนนะคับเรื่อง new wish
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 23:39:09 »
เดี๋ยวขอเช็คให้ก่อนครับ

ออฟไลน์ penalty

• Full Member
  • Ingenieur
Re: รบกวนถามพี่ทุกคนนะคับเรื่อง new wish
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 23:47:35 »
ลุ้นให้มา จะได้ลอง Valvematic
If God did not build it, an Engineer did.

ออฟไลน์ P_Wut

• Sr. Member
  • My Sporty Innova
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 01:04:53 »
1. สิ้นปีนี้ ผมว่าไม่มีทางนะ ไม่งั้นป่านนี้ Supplier ต้องรู้เรื่องบ้างแล้วล่ะ แต่ถ้ากลางปีหน้า มีความเป็นไปได้อยู่
แต่ทั้งนี้ หมายความว่า TMT ตัดสินใจเอา New Wish มาผลิตต่อนะ

2. แต่ถ้าถาม คห. ส่วนตัวผม ผมไม่สนับสนุน TMT สักเท่าไหร่  ผมคิดว่า ถ้า TMT จะผลิตมินิแวนสักรุ่น ขายในไทย และส่งออก
น่าจะเลือกพวกรุ่นที่ภายในมันกว้างใหญ่กว่า Wish / New Wish ครับ อย่างพวก Noah/Voxy อะไรแบบนั้น หรือ Isis ก็ยังพอไหว

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 05:05:06 »
โอ้ยย มองตัวอื่นไปก่อนเลยครับ  :D

ออฟไลน์ Chimp

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 16:13:13 »
มาทีเถอะ จะได้เอา wish ไปเปลี่ยนเป็น new wish

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 18:04:45 »
มาเถอะ ผมว่ามีคนคอย new wish อยู่หลายนะ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2009, 09:16:45 »
มาเถอะ ผมว่ามีคนคอย new wish อยู่หลายนะ

เห็นด้วยครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0