ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน!!!มากครับ ใครต้องการซื้อ bmw F10 520D ขายใบจองด่วน 50000บาทได้รถวันที่15นี้  (อ่าน 6963 ครั้ง)

ออฟไลน์ i-ice

• Full Member
ขอโทษด้วยครับ  ;D ;D ;D
ผม cancel กับ bm ไปแล้ว ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2010, 12:33:09 โดย i-ice »

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ขอของแถมค่าดาวน์+ผ่อน48งวดฟรีหน่อยนะครับ

คือจะเลื่อนออกไปก่อนเพราะ กลัว รถใหม่ มีปัญหา เฮ้อ เบื่อ ไม่รู้จะพูดยังไง ดีครับ แต่ก็ลังเล อยู่ว่าจะเอาดีไม่เอาดี เพราะเพิ่งมัปัญหากับ ยี้ห้ออื่นๆๆๆอยู่ ยังงงงงอยู่ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผิดกฎนะครับ ผิดแน่ๆ

แต่ ผมจะยังไม่ลบ เพราะกำลังสงสัยว่า เกิดอะไรขึ้นกับคุณ i-ice เนี่ยสิครับ
เพราะปกติ คุณ ice จะไม่ทำแบบนี้แน่ๆ เลยต้องขอถามไถ่กันก่อนว่าเกิดอะไรขึ้น

ช่วยเล่ามาหน่อยได้ไหมว่าเกิดอะไรขึ้นครับ?
เผื่อว่าพอจะช่วยเหลืออะไรได้

ออฟไลน์ Ruksadindan

ดีครับ ก็ช่วยๆกัน
ช่วยรับข้อเสนอผมก็ดีครับ

ก็สืบเนื่องมาจากรถ อีกคันหนึ่งที่ผมเพิ่ง ออกมาได้ 2วันนั่นแหละครับ
ข้อ 1 ถ้าผมจะขอเปลี่ยนเป็นคันใหม่เนี่ยเขาจะให้ผมใหม๊ครับ
2.หรือต้องรอผลวิเคราะห์ก่อนล่ะครับ แล้ว จะรู้ได้อย่างไรว่ามันจะไม่เกิดเหตุการแบบนี้อีก ผมก็อยากจะเล่าให้ละเอียดในนี้ครับแต่ตอนนี้ยังไม่แน่ใจว่าถึงเวลา
ที่จะเล่าแล้วยังครับ
3.แต่ถ้าขับแล้วเหยียบไม่ขึ้นเลยจะเกิดขึ้นตอนใหนก็ไม่รู้ แล้วถ้ากำลังแซงล่ะ ความเร็ว แค่40-60 แซงไม่ไหวแน่แล้วอาจจะเกิดอุบัติเหตุละครับ
ขอแค่นี้ก่อนนะครับ ขอบคุณครับ :) :) :)

อ๋อ เคส Volvo XC60 นั่นเอง....

ใจเย็นๆก่อน

ทราบเรื่องแล้วนะครับ

แต่ ขอรบกวน เขียนเรียบเรียงอีกที เอาเป็นเวอร์ชันที่ผมสามารถจะ Forward ให้กับทาง Volvo ได้โดยตรงเลยนะครับ
จะได้ส่งให้เขาติดตามแก้ปัญหาให้หนะครับ

ความคืบหน้าล่าสุด เคสของคุณ ice

ตอนนี้ ได้รับแจ้งจากทาง Volvo แล้วว่า
รถของคุณ ice ถูกส่งลงเรือ เฟอร์รี มาจากเกาะสมุย และคาดว่า
รถจะไปถึงโชว์รูม Volvo ภูเก็ต ตอนบ่าย 3 โดยประมาณ
หลังจากนี้ จะมีการตรวจสอบหาสาเหตุกันในลำดับต่อไปครับ

ออฟไลน์ chaiyathip

• Jr. Member
  • **
พี่จิมมี่นี่เจ๋งจริงๆ

อ๋อ ไม่ได้เจ๋งหรอกครับ ทาง คุณ Ice แจ้งไปทาง Volvo ก่อนหน้านี้แล้ว และมีการประสานงานกันไปก่อนหน้านี้แล้วในเบื้องต้นหนะครับ
แต่เพื่อให้ ชัวร์ เลยต้องมายืนยันให้ทราบว่า กำลังดำเนินตามขั้นตอนอยู่ แค่นั้นเองครับ

ออฟไลน์ edward

เกิดอะไรขึ้นหรือครับพอบอกได้ั้ยครับ เพราะกำลังเล็ง xc60 เหมือนกันเลย

ออฟไลน์ Chris Evn

อ่านแล้ว งง เลยครับ

ขายใบจอง bmw 520D

แต่ข้างในเป็น xc60  ??? ???

ออฟไลน์ #PETH#

• Sr. Member
เกิดอะไรขึ้นกับ XC60

รถหนะไม่มีปัญหาหรอกครับ
แต่จากสิ่งที่เจอมาเบื้องต้น เราคาดว่า น้ำมัน อาจจะเป็นตัวปัญหา หนะครับ