ผู้เขียน หัวข้อ: // The Coup Channel "Live" @ Subaru's Tuss Swift Stunt Show เสร็จแล้วครับ ! //  (อ่าน 4625 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

ออฟไลน์ Philozophy

• Jr. Member
  • **
Re: // The Coup Channel "Live" @ Subaru's Tuss Swift Stunt Show เสร็จแล้วครับ ! //
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 13:13:26 »
เจิมครับ ^^

ไปทันโชว์หลังๆแล้ว  ตื่นเต้นดี

ดูจบรักอิมขึ้นมาทันทีเลยครับ

ออฟไลน์ north

• Sr. Member
Re: // The Coup Channel "Live" @ Subaru's Tuss Swift Stunt Show เสร็จแล้วครับ ! //
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 15:10:26 »
ขอบคุณนะคับ ที่สรรค์หาสิ่งดีๆ มาให้ดู

แค่ดูใน youtube ยังตื่นเต้นเลยคับ

แล้วถ้าไปนั่งนี่คงแบบสุดยอดคับ

เออ เอมมี่น่ารักดีคับ น่าจะสัมภาษณ์นานกว่านี้หน่อยคับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 16:41:37 »
ผู้จัดการของ เอมมี่ ให้สัมภาษณ์ได้แค่ 2 นาที เท่านั้นครับ

ออฟไลน์ TTL

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 16:51:45 »
รถ+คนขับ เทพมากๆเลยครับ

ป.ล.อยากลองนั่งอยู่ข้างในรถจังเลยครับจะได้รู็้ ้ว่ามันสนุกขนากไหน

ขอบคุณสำหรับ รายการครั้งนี้มากๆนะครับ ;D

jaesz

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 19:25:08 »
ขอบคุณครับ + นึกว่าผมจะไม่มีโอกาศได้ดูซะแล้ว มีคนถ่ายวีดีโอให้ดู ไม่ต้องไปนั่งร้อน  ;D

ออฟไลน์ SP

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 20:08:51 »
 น่าหนุก อยากทำเป็นบ้างจัง  ;D

ออฟไลน์ praphan

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 21:56:09 »
เก่งจริงๆครับ     ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 01:20:09 »
เจ๋งอ่า

ออฟไลน์ king79

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 09:48:48 »
ขอบคุณครับ  ได้ดูจบสักที  วันที่ไปดูพอดีว่า เกิดอุบัติเหตุในการโชว์ รถที่ใช้โชว์ไปชนกับ Forester ในช่วงที่โชว์ J-turn คนที่ไปด้วยเลยเกิดอาการกลัว ๆ ขึ้นมา เลยชวนกลับเลย  อดดูต่อจนจบ ....

อยากถามนิดนึงว่า ทำไมเวลาชนแล้ว airbag ถึงไม่ทำงานทั้ง 2 รุ่นเลยครับ (Impreza และ Forester) หรือว่าตอนที่ชนมันไม่ได้มุมที่ airbag ทำงาน

BIZZARE

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 16:01:18 »
ตามมาชมครับ

ต้องปรับปรุงการถือกล้องแหะ  ภาพสั่นมากๆๆๆๆ 5555  (บอกตัวเอง)