ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเจอรุ่นปกปิดของ ISUZU รหัส RT50 (ที่ผมเรียกว่า D-MAX DIAMOND) แล้วบ้างครับ  (อ่าน 18045 ครั้ง)

ออฟไลน์ XL_SiZe

• Hero Member
ประมาณว่าเคยเห็นมันวิ่งทดสอบหรือยังใช่มั้ยครับ  คำตอบคงยังซะส่วนมาก

หรือจะถามว่าโฆษณามันจะะออกแนวไหน  อาจจะแนวเว่อร์ ๆ แต่ขายดีสไตล์เค้านั่นแหละ

หรือจะถามว่ามันจะมาปีไหน ตอนไหน ผมว่าก็คงปีหน้า ไตรมาสไหนไม่รู้ครับ แต่หลายท่านในนี้คงรู้ มานานแล้ว

ผมเข้าใจถูกไหม....

ออฟไลน์ kowit1

• Sr. Member
Re: ใครเคย spyshot rt50 แล้วบ้างครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 16:11:44 »
ยังไง ๆ รถกระบะยุคนี้ต้องเปลี่ยนแนวคิดมาสู่การใช้งานส่วนบุคคลมากขึ้นล่ะครับ ตามเทรนด์
ไฟหน้าเน้นแนวยาวแน่นอน

ถูกต้องครับ หวังว่ากระบะจะมีถุงลม 6 ตัวแบบเก๋งซะทีนะ เกียร์คลัทซ์คู่นะจะมี

แต่อย่าง T6 มันเอาระบบสั่งการด้วยเสียงมาด้วย

รอดูงานมอเตอร์โชว์ดีที่สุดครับ

อีกอย่าง ปีหน้าผมจับตามอง NISSAN กับ ISUZU อยู่

นึกโฆษณาของ RT50 กันให้ได้นะครับ

ภาพสเก็ตซ์ (ไม่เหมือน) จริง ผมเตรียมร่างแล้ว

หนาวเลย กะบะราคาเป็นล้าน ;D

ออฟไลน์ TTL

• Hero Member
งง อย่างแรง!!!!! กับกระืูทู้็นี้