ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้คุณจิมมี่ จะมีสรุปวงการยานยนต์ของปีหน้ามั้ยครับ  (อ่าน 3685 ครั้ง)

ออฟไลน์ Has...It

• Newbie
  • *
จำได้ว่าปีที่แล้วได้อ่านบทความว่าจะเกิดเหตุการณ์อะไรบ้างในวงการยานยนต์ปี 2553 แล้วปีนี้คุณจิมมี่หรือทีมงานจะมีบทความสำหรับปี 2554 ให้ได้อ่านอีกมั้ยครับ

ออฟไลน์ TnP_PKt

• Hero Member
ผมไม่ใช่พี่จิมมี่นะครับแต่พี่จิมมี่จะสรุปรถที่จะเปิดตัวใหม่ในอีก 3 ปีข้างหน้าในปลายปีนี้+-ครับเป็นของขวัญปีใหม่

last_dezember

• บุคคลทั่วไป
ผมไม่ใช่พี่จิมมี่นะครับแต่พี่จิมมี่จะสรุปรถที่จะเปิดตัวใหม่ในอีก 3 ปีข้างหน้าในปลายปีนี้+-ครับเป็นของขวัญปีใหม่

ตามนี้เลยครับ อิอิ

ออฟไลน์ Yojinboh!!

• Full Member
รออ่านอยู่เหมือนกันนะครับ เเต่เห็นงานเข้าตลอดเลยนะครับพี่จิมมี่ตอนปลายปีเนี่ย สู้ๆครับ

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
มารออ่านด้วยคน
กลัวรถเปลี่ยนโฉมจนไม่กล้าออกอะไรละตอนนี้5 5 5 5

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ประกาศไปแล้วในกระทู้อื่นๆ ครับว่า กำลังนั่งทำอยู่

แต่ว่า คงสรุปถึงแค่ 2014 พอนะครับ
เพราะว่า ปี 2015 ยังไม่ชัดเจนเลย

Philozophy

• บุคคลทั่วไป
รอพี่จิมมาเล่าให้ฟังเน้อ ^^