ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้วก็คาดไม่ฝัน เมื่อเดอะสตาร์ของแม่ ได้มีโอกาส............  (อ่าน 3831 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป
รับใช้ ประชาชน ในฐานะ เป็นแทกซี่ป้ายเหลือง คริคริ  เพิ่งเห็นรถขนาด Sub compact จริงๆ มาเป็นแทกซี่นะคะ เดินเล่นอยู่หน้ารามจะรอรถเมล์ เห้นปั๊บรีบกดรูปถ่ายเลยค่ะ เกิดมาเพิ่งเห็นจะจะ
สงสัย คงเอารุ่น 1.6 มาทำแน่นอนเลยค่ะ

ริงโกะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2010, 12:40:39 โดย 椎名林檎 »

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
เดี๋ยวได้เห็น Fiesta แหงๆ
阿蘇山

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
อีกหน่อยคงเห็น Taxi พูดคำว่า Radio (ไม่ก็คำอื่นๆ) เยอะขึ้นบ้างนะ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ดีแล้วครับ เป็นทางเลือกมากขึ้น มากกว่า Altis

ผมอยู่ขอนแก่น เห็น Lancer CNG กับ Persona CNG เป็น Taxi เยอะเหมือนกัน
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ผมช็อปไว้ตั้งแต่ปีมะโว้แล้วเจ๊ ตอนนั้นรำกระบี่ีธงว่า มีแน่ๆ แล้วก็มีจริงๆ

ไม่ถูกหวย เพราะไม่ได้ซื้อ

ออฟไลน์ Bluedoft

เจ๋งมากๆ เหมือนได้เจอ Focus 5 ประตูเป็น taxi เลย
เห็นแล้วตกใจ+ดีใจใช่ย่อย

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
สงสัยจะเป็นตัว 1.6 CNG

ออฟไลน์ VehiclepOo

• Newbie
  • *
อีกหน่อยคงเห็น Taxi พูดคำว่า Radio (ไม่ก็คำอื่นๆ) เยอะขึ้นบ้างนะ
Dial คุณแม่...

ออฟไลน์ kongz158

• Jr. Member
  • **
ผมเคยเห็นวีออสอะ จริงๆนะ ไม่ได้ตาฝาดด้วย เป็นไปได้ไง เป็นแทกซี่สี กรม/บรอนซ์เงิน

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล
ว้าว แปลกตาดีแฮะ

ที่ จริงก็เคยเจอ taxi tida อยู่คันเหมือนกันครับ

เขาไปดู motor expo แล้วบอกว่า จะรออีก2ปี

ซื้อ cruze มือ2มาทำ taxi เหมือนกันครับ
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................