ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้แคมรี่ รุ่นที่มีเนวิเกเตอร์บ้างครับ  (อ่าน 3525 ครั้ง)

ออฟไลน์ shando

• Hero Member
อยากรู้ว่าอัพเดตข้อมูลที เสียเท่าไร เหนมีคนบอกหลายพันจริงรึป่าวครับ
แล้วถ้าเทียบกับเนของspeednaviอันไหนดีกว่าครับ

Re: ใครเคยใช้แคมรี่ รุ่นที่มีเนวิเกเตอร์บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 18:54:19 »
ผมจำได้ว่าสามหมื่นไม่ใช่หรอของโตโยต้านี่

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
Re: ใครเคยใช้แคมรี่ รุ่นที่มีเนวิเกเตอร์บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 20:32:45 »
รู้สึกจะขายเป็นแผ่นครับ แผ่นนึงตก 3x,xxx บาท
ไม่เหมือน Teana ให้ฟรีมาเลย

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 21:15:50 »
เห็นพี่จิมพูดถึงในรีวิวของทุกรุ่นย่อย บอกเป็นหมื่นครับ
เพื่อนผมที่ใช้ 2.4v ก็ไม่สนใจมันซะเลย คิดว่าคนอื่นก็ไม่สน

ออฟไลน์ shando

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 22:21:19 »
เหนราคาแล้วสะอึกเลยครับ แบบนี้ซื้อของspeednaviมาใช้ดีกว่า อัพทีไม่กี่ร้อย

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 22:54:00 »
เหนราคาแล้วสะอึกเลยครับ แบบนี้ซื้อของspeednaviมาใช้ดีกว่า อัพทีไม่กี่ร้อย
ถ้ามีทางเลือกที่ดีกว่า ก็ทำเลยครับ
ผมว่าเสียหลักหมื่นกับค่าอัพเดทแผนที่ มันไม่คุ้มเลย
ผมล่ะสงสัยจริงๆว่าทำไมโตโยต้าถึงคิดเงิน แต่นิสสันกลับให้แผ่นมาฟรีๆ???