ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้คุณเจ้าของเว็บ รบกวนพิจรณาลบหัวข้อนี้ครับ  (อ่าน 17008 ครั้ง)

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
เจอพวกผู้ใหญ่เกรียนอีกละ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
เปิดใจรับฟังบ้างก็ดีนะครับ ที่นี่ส่วนใหญ่แล้วเราจะติเพื่อก่อไม่ใด้เพื่อทำลายนะครับ แล้วถ้าปัญหานี้ใด้รับการแก้ไข หรือ มีการตรวจสอบ จริงหรือจริงยังไงก็มาแก้ไขกันใด้นี่ครับ
และที่สำคัญไม่ใช่รุ่นนี้รุ่นเดียวที่มีปัญหา ถ้าอ่านweb นี้ทุกวันก็จะทราบดีครับ บางรุ่นแค่เปิดตัวด้วยซั้า

jaesz

• บุคคลทั่วไป
อ่านวาทะของจขกท แล้ว

มันมาป่วนนี่หว่า

เอาน่าคุณ Jimmy โบราณเขาว่า คนรักเท่าผืนหนัง คนชังเท่าผืนเสื่อ เว็บจะดังต้องมีจังไรมาป่วน 555

ออฟไลน์ youngbear

;D ;D ;D.............to K.bangkokinter,
our folks in headlightmag always share the most of general informations to eachother and anyone can picking up only good stuffs for thier own benefits as they want, so please do open your mind and don't bias or blind to publicly!!!

yogibear 8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2010, 20:07:46 โดย youngbear »

ออฟไลน์ MoLee

พี่จิม ครับบบบบ      บ้างอย่างพี่ๆใจเย็นๆก็ได้นะครับ  
ปล.ด้วยความหวังดีนะครับ ;D

บ้างทีพี่ก็ไม่น่า ไปรีบแบนเขาเลย ยังอยากอ่าน ข้อเสีย5000 คันนั้นอยู่เลย ใจร้อนเกินไปนะพี่ 55+ ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

เมื่อคืน นั่งหลุดอยู่หลายรอบ  ;D ;D ;D อยากจะ เด็ดหัวมันมาก  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ yod artstu

มาไม่ทันแล้ว.....55555++
อยากอ่านห้าพันคันเหมือนกัน
: )

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
อ้าวไรวะ ไปพัทยามาสองวัน ตามกระทู้ไม่ทันเลยนะเนี่ย
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
เออ..เกิดกรณีแบบนี้ด้วยแฮะ
วันหน้าวันหลังผมไม่เอากระทู้จาก web อื่นมาโพสอีกละ
....
เมื่อวานเอา ข่าว nissan มาตั้งกระทู้
(คือ..เจตนาอยากให้เพื่อน ๆ ได้รู้ เห็นโพสกัน
เรื่องรถใหม่ปีหน้าเยอะแยะ )

ดีนะที่คุณ J!mmy ตักเตือน
เลยลบไปแล้วครับ คงจะไม่มีปัญหาแบบนี้อีกนะครับ

ชอบ webboard ที่นี้ ใช้ภาษาสุภาพ หลากหลายความคิดเห็น
เป็นกลาง ฯลฯ ของให้ทีมงานจงเจริญครับ.

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
อ่านตอนแรกเหมือนจะมาเตือน
อ่านหลังๆ มาแบบเอาชนะ ระราน

งงครับ เกิดมา44ปี ก็เพิ่งจะเจอ...เฮ้อ..

ออฟไลน์ เนื้อน่องไม่หนัง

ในฐานะ user คนนึง ที่ใช้เวปนี้ ผมอยากบอกว่า รีวิวของทางเวปนี้
เกือบทุกรีวิวของคุณ Jimmy จะมีทั้งข้อดีและข้อเสีย รวมถึงรายละเอียดยิบย่อย
ขนาด Review LS460 คุณ จิมมี่ยัง Comment ว่า "มันยังนุ่มไปหน่อย" ผมว่าเป็นกลางสุดๆ

ผมจำได้ว่า คุณจิมมี่เองเคยพูดว่า "อาจไม่มีรีวิวของทาง...อีกต่อไป เพราะเคยรีวิวแล้วพูดถึงข้อดีข้อเสียกันตรงๆ"
จะหาคนที่กล้าทำแบบนี้คงน้อยแหละครับ
และแน่นอนครับ ผลดีตกอยู่ที่ผู็บริโภคสื่อเต็มๆ

เป็นกำลังใจให้ทางทีมงานครับ

ปล. ผมว่าชื่อ TheNation ที่เขาตั้งมาอาจไม่เกี่ยวอะไรก็ได้นะครับ เพราะถ้าผมเปน TheNation คงไม่ใช่ชื่อนั้นมา ป่วนแบบนี้หรอก

ออฟไลน์ prai

โห เสียใจ อดอ่านข้อเสียของรถห้าพันกว่ารุ่น ทั่วโลกเลยอ่ะ

ออฟไลน์ redsun

เขาพูดกันเรื่องปัญหาของ PJS มีอะไรบ้าง? และเป็นจริงตามนั้นหรือไม่?
แล้วจะให้ตอบเรื่อง Fortuner ได้ไงไอ้ควาย !!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2010, 23:04:01 โดย redsun »

ออฟไลน์ ULTIMATE

• Jr. Member
  • **
มาไม่ทันครับ อวสานกันหมดแล้ว
เป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่ ต่อไปครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คุณ redsun ครับ

อันที่จริง คำว่า ไอ้ควาย นี่เราก็ไม่ค่อยอยากให้ใช้นะครับ มันไม่ค่อยสุภาพเท่าไหร่...

แต่ก็ดีใจ ที่คุณ ยังไม่ตัด "สระ า" ออก

;D ;D ;D

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
^

หนักกว่าเดิม

ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ Fly to dream

คุณ redsun ครับ

อันที่จริง คำว่า ไอ้ควาย นี่เราก็ไม่ค่อยอยากให้ใช้นะครับ มันไม่ค่อยสุภาพเท่าไหร่...

แต่ก็ดีใจ ที่คุณ ยังไม่ตัด "สระ า" ออก

;D ;D ;D

;D ;D ;D
เบื้องหลังสุดๆกว่านี้อีกมีทุกคำ 555  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2010, 00:03:29 โดย OHM.KRABI »
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ mangporza

• Jr. Member
  • **
เสียดายนึกว่าจะได้อ่านข้อเสียของรถ ห้าพันคัน ซะอีก พวกนี้ติ๊งต๊องไม่แยกแยะว่าอะไรเป็นอะไร สงสัยความรู้น้อยตีความและแยกแยะไม่เป็น สงสัยคงไปสะกิดติ่งอะไรของมันซักอย่างนึง แฮะ