ผู้เขียน หัวข้อ: เกมส์ไมล์ต่ำ - ใครใช้รถน้อยที่สุด มารับของรางวัลไปเลย  (อ่าน 10535 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
หมดสิทธิ  ;D ;D ;D  ไอเจ้าฟอร์จูนเนอร์ ไม่ถึงปีเลย วิ่งไป 8xxx
ส่วนเจ้า Everest 5x,xxx แล้วรถ 3 ปี 9 เดือน (ออก 1 มีค 2550)
เรนเจอร์หมดสิทธิ์ 10 ปี กับ 15x,xxx

Caymann รถพี่ 3000 โล ยังไม่ถึงเลย จอดอย่างเดียว  ;D ;D ;D 4 เดือนกว่ามั้ง
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
ลืมถามไปว่า ถ้าไมล์มันตีกลับจะรวมอยู่ในเกมส์นี้ไหมครับ ;D
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

Chariot

• บุคคลทั่วไป
ขอประเดิมเล่นๆเลยแล้วกัน วิ่งมาพอสมควร + มาก

ของคุณคำนวนวันออกมาจนถึงวันที่ 20 ธันวาคม 2553 ได้ 1254 วัน

แสดงว่าใช้รถวันละ 36.6 กิโลเมตร

ตอนนี้สถิติดีที่สุดอยู่ที่ 36.6 กิโลเมตร/วัน ครับผม

ออฟไลน์ musashidasg

• Jr. Member
  • **
จัดไปครับ ถ้ายังไม่พอเดี๋ยวเอาทีเด็ดออกมา

BMW 850i ปี1992

รถแรง ไม่จำเป็นต้องท่อดัง

Chariot

• บุคคลทั่วไป
จำนวนวันทั้งหมด 6,793 วัน เฉลี่ยแล้วใช้วันละ 6.67 กิโล สุดยอดมากๆ

จะมีใครใช้น้อยกว่านี้มั้ยเนี่ย :o

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
ไม่มีใครสู้ อิอิ 850i

เอาไมล์รถผม ให้ดูเล่น ขึ้น 200km/h สบายๆ

astra 1993  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2010, 22:57:42 โดย อึนอึนมึนมึน »
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ส่ง2คันได้ไหมครับ ผมมี Chevrolet Bel Air ช่วงปี50-60 อีกคัน อะครับ จดทะเบียนปี 2500 ตอนนี้ก็ 53 ปีแล้ว วิ่งไป4หมื่นกว่าๆ

เหอๆ นี่ไงคนชนะ

(ยกเว้น จะมีใครส่งพวก Austin 7 หรือ Citroen Traction Avant ที่มีเลขไมล์ราวๆ นี้เข้ามา)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!