ผู้เขียน หัวข้อ: เกมส์ไมล์ต่ำ - ใครใช้รถน้อยที่สุด มารับของรางวัลไปเลย  (อ่าน 10538 ครั้ง)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
กลับมาอีกแล้วครับ กับเกมส์แจกของรางวัล แต่คราวนี้ไม่ต้องใช้ความฉลาดรอบรู้เรื่องรถยนต์แต่อย่างใด

เพียงแค่โชว์ว่าใครใช้รถน้อยที่สุด ก็จะได้รางวัลไปเลย

กติกา

1. รถที่ส่งประกวด ต้องใช้มาแล้ว 365 วัน ได้ทั้งรถของเราเอง รถญาติ หรือรถเพื่อน

2. ถ่ายรูปเลขไมล์รถ พร้อมหลักฐานการจดทะเบียนหรือวันสัญญาซื้อขาย ที่มีตัวเลขไมล์และวันที่ระบุอย่างชัดเจน (ถ่ายมาเบลอๆ หรือสั่นจนอ่านไม่ออก ไม่รับ)

3. เซนเซอร์ชื่อคน และเลขทะเบียนในเอกสารให้เรียบร้อย แล้วโพสต์ลงกระทู้นี้ (ผมไม่รับผิดชอบ หากชื่อและทะเบียนของคุณโผล่ในกระทู้นี้)

4. ปิดรับผู้เข้าประกวดในวันศุกร์ที่ 24 ธันวาคม 2553 เวลา 22.00 น และประกาศผลให้ทราบในวันถัดไป

การคิดคะแนน

จะนำเลขไมล์ หารด้วย จำนวนวันที่ใช้ไป ออกมาเป็นหน่วย วัน/กิโลเมตร ใครหารออกมาแล้วน้อยสุด ก็รับรางวัลเลย คือ...

...ลำโพงพกพาจาก new Ford Focus แบบพิเศษ เฉพาะงานเปิดตัวโฟกัสไมเนอร์เชนจ์เท่านั้น !

เริ่มโพสต์ส่งเข้าประกวดได้เลยครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
ฮ่วย ผมคงหมดสิทธิ์แล้วครับ เหอๆ ออกมาสี่เดือน ซัดไปจะสองหมื่นโล ละ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
เข้ามาดูเฉยๆ

ของผมย่างเข้าปีที่ 21 ล่อไป 244xxx ไปแล้ว
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

Chariot

^
^
^
21 ปี 244,000 กิโล ก็ตกวันละ 30 กว่ากิโลเองนะครับ นับว่าปานกลางๆ

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
เดี๋ยวลองดูมาลุ้นดีกว่าอิอิ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
อยากส่งประกวดมั่งจัง แต่เป็นรถคุณป๋า ไม่ใช่รถผม แหะๆ
(ใช้มาสองปีกว่า ตัวเลขพึ่งจะ 9XXX กม. โดยประมาณเอง - -" )
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ WALKMAN

• Newbie
  • *
  • The Pursuit of Perfection
มีรถคุณพ่อ

15 ปีครึ่ง 50,XXX กิโลเมตรเอง

W140 เดี๋ยวนี้แทบไม่ได้ใช้เลยครับ

วันอาทิตย์ถึงจะเอามาวอร์มเครื่องและขับไปตกอาทิตย์ละ 15 กิโล

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
^
^
^
โอ้ว....ใช้น้อยกว่ารถป๋าผมอีก  :o
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ต้องไปหาซะละว่าคันไหนวิ่งน้อย อิอิ

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
จะมีไหมเนี่ยที่บ้าน น้องมาร์ชจะส่งเข้าประกวดได้ไหม ไม่ถึงปี วิ่งไป 1200 และ ^^
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
^
^
^
21 ปี 244,000 กิโล ก็ตกวันละ 30 กว่ากิโลเองนะครับ นับว่าปานกลางๆ

จริงๆ แล้วช่วง 14-15 ปีแรก แค่ราวๆ แสนเองครับ เพราะเป็นรถแม่ ไม่ค่อยได้วิ่ง แต่พอดีผมเอามาเรียนต่างจังหวัด และทำงานต่างจังหวัดด้วย มันเลยเริ่มเยอะ

เป็น Galant ปี 92 ครับ GLSi 8v ตอนนี้ติด LPG เรียบร้อย เพราะเป็น sales สู้ค่าน้ำมันไม่ไหว
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

methus zaa

innova 2005 96,000 กม

ออฟไลน์ musashidasg

• Jr. Member
  • **
ผมมี BMW 850i ครับ ออกรถปี 1991 ตอนนี้วิ่งไป 3หมื่นกว่าๆ
รถแรง ไม่จำเป็นต้องท่อดัง

Chariot

ู^
^
^
กรี๊ด 850i ใช้น้อยโคตร...

ใครมั่นใจว่า รถตัวเองใช้น้อยและอยากเข้าร่วมสนุก ก็ถ่ายรูปเลขไมล์และวันที่จดทะเบียนมาลงได้เลยครับ

ถ้าไม่มีรูป ผมถือว่ายังไม่เข้าประกวดนะ

ออฟไลน์ muying

มีมอไซรับป่าวคับ  อายุเท่าผมเลย ;D

ออฟไลน์ มึน!!

• -*-
850i  วิ่งอย่างน้อยยยย  ;D

ขับซ้าย หรือ ขวา ครับ ^^

แอสต้า 17 ปี 140XXX km

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2010, 15:42:24 โดย อึนอึนมึนมึน »
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ผมมี BMW 850i ครับ ออกรถปี 1991 ตอนนี้วิ่งไป 3หมื่นกว่าๆ
อยากเห็นสภาพรถมากเลยอ่ะครับ สงสัยคงจะดูแลดีมากๆ

ออฟไลน์ Ohmmypp

new vios ของเพื่อนผม ออก 6 มี.ค. 07  ณ ปัจจุบัน 13xxx เอง

yaris พี่ผม 11 เม.ย. 07  วันนี้ 101xxx

(ให้เทียบเวลาออกรถ/ระยะวิ่งครับ) 5555

ให้เพื่อนส่งประกวดดีมั้ยเนี่ย
JC TU #54

ออฟไลน์ GivesZa

• Full Member
เอิ่มม... มีแต่

Cr-v 2.0 2003     วิ่ง 322,487 km
Accord 3.0 2004 วิ่ง 356,102 km

ประกวนแทนได้ไหมอ่าคับ ^0^

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
เด๊่ยวจะกลับไปเช็ค B13 กับ Mira ก่อนว่าเลขเท่าไหร่
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ของ ตาผม benz c220 w202 ปี 1994 วิ่ง 8หมืนโลครับๆ  ได้ไหมเอ่ยๆๆ  กำลังจะขายคันนี้เลย 55 วิ่งน้อยเกิน ไม่ชอบคันเร่งๆ 55 ;D ;D

ออฟไลน์ musashidasg

• Jr. Member
  • **
ส่ง2คันได้ไหมครับ ผมมี Chevrolet Bel Air ช่วงปี50-60 อีกคัน อะครับ จดทะเบียนปี 2500 ตอนนี้ก็ 53 ปีแล้ว วิ่งไป4หมื่นกว่าๆ
รถแรง ไม่จำเป็นต้องท่อดัง

ออฟไลน์ =TUM=

ส่ง2คันได้ไหมครับ ผมมี Chevrolet Bel Air ช่วงปี50-60 อีกคัน อะครับ จดทะเบียนปี 2500 ตอนนี้ก็ 53 ปีแล้ว วิ่งไป4หมื่นกว่าๆ

มาเลยครับ Bel Air ยุค 50-60 อยากเห็นมากๆ ทำไมคุณช่างเป็นคนที่โชคดีขนาดนี้ ที่มีรถที่ผมใฝ่ฝันมาตลอดว่าจะได้ขับมันสักครั้งในชีวิตในครอบครอง ทำเป็นรีวิวให้อ่านเป็นบุญตาได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
820000++ ตายมา4ปีแหละ เฮอะน่าจะประกวดเข็มกระฉูดนะเนี่ย
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ MoLee

รู้แล้วว่า รถใครน่าจะวิ่งน้อยที่สุด       

ต้องคนนี้!!!   พี่ jimmy   กับเจ้า city  สีแดง  ของพี่เขานั้นเอง  อิอิ ;D

ออฟไลน์ MoLee

ขอประเดิมเล่นๆเลยแล้วกัน วิ่งมาพอสมควร + มาก

ออฟไลน์ !LiLo!

มีLexus LS460 ที่วิ่งน้อยสุด แต่ มันยังไม่ครบ365วันเลยยยยTAT

Altis 1.8Gของแม่ ก็50,000 น่าจะไม่ไหว ยิ่งPreludeผมไม่ต้องคุยกันเลย ปาเข้าไปเกือบจะแสน3แล้วT T
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ Puyzabra

• Full Member
รถของบป้า MADZA3  5ปี แค่ หมื่น ดียว

ออฟไลน์ YenChar

รถคุณพ่อ

8 ปี 80,000 กิโล

ตกปีล่ะหมื่น

กะว่าจะใช้ไปอีกนานนนนน ครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

บ้านเราก็มีทีเด็ดนะ

จะนับเป็นไมล์คงต้องใช้ของน้องสาวที่เมกาครับ รับไหมเนี่ย เอกสาร Mass DOT