ผู้เขียน หัวข้อ: // สรุปข้อมูลเบื้องต้น Nissan L02B SUNNY / March Sedan เสร็จแล้วครับ //  (อ่าน 12624 ครั้ง)

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
ช่วงล่าง ระบบกันสะเทือน ยกชุดมาจากมาร์ช แล้วจะเซ็ตให้เป็นแบบตัวที่ขายในจีนหรือป่าวครับ เน้นความนิ่ง ในการขับขี่ด้วยความเร็วสูง และให้ความกระชับ คล่องแคล่ว สำหรับการขับขี่ในช่วงความเร็วเดินทางในเมือง
คงต้องเซตมาให้แข็งพอสมควรแหละครับ ถนนบ้านเราไม่ค่อยดี แถมคนไทยยังขับรถได้ดุเดือดมาก เซตมานุ่มๆก็คงไม่ไหวครับ

ออฟไลน์ DKtogether

• Jr. Member
  • **
ยังไงก็พ่านอยู่แล้ว
ลองวิ้ง60-70 ทะลุ20km/l แทบทุกรุ่น (Jazz yarisก็ทะลุ แต่ใครจะไปขับครับ 60km ติดต่อกันเป็นขัวโมง
เป็นผมขับ 60 - 80 ติดต่อกัน 30 นาที ง่วงครับ ยังไง ก็ต้องเหยียบ 100 ขึ้น ครับ

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
ดูดีเกินราคาครับ ;D