ผู้เขียน หัวข้อ: ฟังข้อเสนอครูซแล้วสงสัยครับ (ถ้าผิดกฎลบได้นะครับ)  (อ่าน 4275 ครั้ง)

ออฟไลน์ peace152

• Newbie
  • *
ผมได้คุยกับโชว์รูมเชฟโรเลตที่หนึ่ง แล้วทางเขาเสนอข้อเสนอพิเศษเกี่ยวกับ Built in DVD+GPS ราคาพิเศษ ของแท้

ผมเลยสงสัยว่า Built in DVD+GPS ของครูซมันมีจริงๆ เหรอครับ หรือเขาหาตัวอื่นๆ มาแปะให้ผม เพราะขอดูรูปเขาก็ไม่มีให้ดู ผมเลยสงสัยอะครับ ขอข้อมูลจากพี่ๆ เพื่อนๆ ด้วยนะครับ

แล้วมีโชว์รูมเชฟโรเลตไหนแนะนำไหมครับ ถ้ามีรบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ (PM มาก็ได้ครับถ้าผิดกฎเพราะที่บ้านไม่รู้จักโชว์รูมเชฟเลยอะครับ ขอบคุณครับ)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
หืออ มันมีด้วยหรอครับเนี่ย ตอนที่ผมไปดูเซลก็ไม่เห็นพูดถึงเรื่องนี้นะ หรือว่าผมไม่ถามเองหว่า

มารอฟังข้อมูลด้วยคนครับ

ปล. ของผม 0 ที่ภูเก็ตครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ pzychox

• Newbie
  • *
เคยได้ยินแต่เอาตัวธรรมดาไปหุ้มเบาะหนังส้ม-ดำแบบตัวท็อป 23,000.- (ไม่รู้รวมหุ้มคอนโซลด้วยรึเปล่า)
แถมมาไซโคเราอีกว่า 200 คันแรกใช้พาร์ทนอกประกอบ

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
หรูเกินหน้าเกินตาพี่อู๊ดเลยอะแบบนั้น T_T อยากให้พี่อู๊ดให้มาครบแบบนั้นมั่งจังจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้น5 5 5 5

ปล.ลองถาม 0 ดีดีครับตกลงอะไรกันให้เรียบร้อย ตอนรับรถตรวจสอบที่เราตกลงกันไว้ให้ครบนะครับก่อนรับรถ ถ้าเค้าบอกว่าจะให้ภายหลังอย่าไปเชื่อมากครับ ยังไงก็เอาให้ครบไว้ก่อน ไม่งั้นจะเศร้าใจแบบผม รับรถมาก่อนของแถมยังไม่ครบ ซึ่งทำให้ผมเกียจ 0 เชฟโคราชมาจนถึงทุกวันนี้เอิ๊กๆ

มีครับ เป็นของจีน ตอนงานมอเตอร์เอ็กซ์โป เห็นมาออกบู๊ทอยู่

มีตั้งแต่ เฟียสต้า ครูซ พรีอุส ไปจนถึง เล็กซัสเลยครับ

ออฟไลน์ peace152

• Newbie
  • *
มีครับ เป็นของจีน ตอนงานมอเตอร์เอ็กซ์โป เห็นมาออกบู๊ทอยู่

มีตั้งแต่ เฟียสต้า ครูซ พรีอุส ไปจนถึง เล็กซัสเลยครับ

แล้วคุณภาพมันเชื่อถือได้ไหมครับ รวมถึง Navi มันจะใช้ในเมืองไทยได้เหรอ

ออฟไลน์ Zardus

• Full Member
จริงๆผมว่า Navi ของจีนเนี่ยโอเคนะครับ
เสียตรงหน้าตาของโปรแกรมมันแย่หน่อย
แต่ฟังชั่นนี่ดีกว่า Garmin อีกครับ
ลองดูครับ
เอ้อ เรื่องโปรแกรมนี่ ไปอัพได้ตลอดนะครับ ในไทยนี่แหละครับ
ยืนยันว่าใช้ในไทยได้แน่นอนครับ
บุหรี่ เป็นภัยต่อสังคม

เราจะเป็นฮีโร่

ดูด ให้มันหมดโลกไปซะ

ออฟไลน์ Arado_kung

G8 ผมก็ใช้ของจีนอยู่ครับ ผมว่ามันก็ใช้ได้นะ เรื่อง GPS ไม่มีปัญหาหรอกเอาของอะไรลงก็ได้ครับ ผมกำลังหา garmin แบบใช้กับจอ8นิ้วครบเช๊ตอยู่เนี่ย ใครมีช่วยสงเคราะห็ผมหน่อยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
โชว์รูม Chevy ซื้อที่ไหนก็ได้ครับ ยกเว้น ในเครือ พระนครยนตรการ ก็พอ

โชว์รูมนี้ ทำตาแพนของเราเจ็บแสบมาตั้งนานแล้ว เมื่อครั้งจะถอย Optra ช่วงหลายปีก่อน
ตอนยังมี โปรโมชัน ข้าราชการ

ออฟไลน์ LimitedEdition

ของแท้ของโชว์รูมนั้นหรือตามมาตรฐานที่ Chevrolet ในไทยหามาใส่ให้เป็นอุปกรณ์ตกแต่งรึเปล่าครับ
ไม่น่าหมายถึงของที่ Chevrolet ใส่กันมาทั่วโลกอะไรอย่างนั้นนะ

เป็นผม ซึ่งไม่ต้องการดูหนังในรถ เพราะขับก็ไม่ได้ดู พอจอดก็ลงจากรถ
ผมขอวิทยุหน้าตาเดิมเดิมสวยงาม แล้วเสียตังค์อีกนิดหน่อยซื้อ Garmin มาแปะกระจกดีกว่า