ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่ยังไม่ได้เอารีวิว Mini Convertible ขึ้นใช่มั้ยครับ?  (อ่าน 3207 ครั้ง)

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
ผมเหมือนจะจำได้ว่าพี่จิมมี่บอกว่าจะเอาขึ้นมาให้อ่านแล้วก็เงียบหายไป จนวันนี้ผมลองไปหาดูในรายการรีวิวก็ไม่มี
สรุปว่าพี่จิมมี่ยังดองไว้อยู่ หรือว่าผมหาไม่เจอเองกันแน่ครับ???

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
จุ๊ๆๆๆ อย่าเอ็ดไปสิ

คนเค้ารู้กันหมดเลย ว่ายังดองอยู่....

แฮ่!

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
555 ดองตามสบายเลยครับพี่จิมมี่
เอาที่จำเป็นขึ้นก่อนดีกว่าครับ

แฮ่!

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
เอาพวกใต้โหล ขึ้นมาก่อน สิก๊าบบ

ดองเป็นปี ทับถม จน ลืมม

ฮาฮานะครับ
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
เอามาแรงตามกระแสขึ้นให้หมดก่อนฮ่าๆ ช้าไม่เปนไรครับ ยังไงก็รออ่านอิอิ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ฮาน้องเก่งอ่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ของพี่รอรีวิว EX มาเหงือกแห้งไปหลายรอบแล้วเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ กว่าจะมา แต่ก็ไม่ซีเรียสอะไรครับ ฮาๆ กัน

;D ;D ;D ;D ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Sunnook

แฮ่

ออฟไลน์ kritphakhin

เดี๋ยวพี่จิมมี่เค้าก็จัดมาเองแหละครับ ใจเย็นๆ

ออฟไลน์ mkuski

• Full Member
 ;D ;D ;D อิอิ อย่าตอบกะทู้มาก เด่วคนอื่นรู้