ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่ full review cruzy คาดว่าจะได้อ่านเมื่อไหร่ครับ  (อ่าน 4793 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
รู้สึกอยากให้เอามาลัดคิวตัวอื่นๆ ก่อนจัง ฮ่าๆๆ

ไม่ใช่อะไรหรอกครับ อยากเห็นสมรรถนะะที่แท้จริงของมันด้วยครับ 555+  :D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: พี่จิมมี่ full review cruzy คาดว่าจะได้อ่านเมื่อไหร่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 00:52:29 »
มันเกิดอารายขึ้นนนนนนน

กระทู้ทวงถามรีวิว รวดเดียว 3 กระทู้ติด มันเป็นอารายยยยยย กันเนี่ยยูๆๆๆๆๆๆ

Cruze Full Review เมื่อไหร่ บอกได้ตอนนี้ แบบไม่ต้องคิดมากเลยว่า

"ไม่รู้ครับ"

ตามหลักแล้ว ควรเป็นแถวๆ กุมภาพันธ์ ถึงมีนาคม
เพราะจนป่านนี้ ก็ยังไม่รู้เลยว่าจะได้รถมาลอง แยกย่อยเป็นรุ่นๆ ได้เมื่อไหร่?

ออฟไลน์ pzychox

• Newbie
  • *
Re: พี่จิมมี่ full review cruzy คาดว่าจะได้อ่านเมื่อไหร่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 01:23:31 »
กระแสมันแรงใช้ได้เลยนะครับ ผมเองก็รออยู่เช่นกัน..อิอิ
จริงๆเชฟน่าจะทำอะไรบ้างนะครับ เอ่อ..ผมหมายถึงอาจจะปล่อยรถให้สำนักไหนก็ได้
full review ไปเลย ดีกว่าปล่อยโฆษณาแล้วนั่งลุ้นยอดกันไปวันๆ

ผมเองก็เดาไปเรื่อยครับ ที่จริงเค้าอาจจะมีเหตุผลของเค้าอย่างอื่นก็ได้ 555+

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 06:50:56 »
คนดังก็งี้ละครับพี่จิมมี่ทำใจครับ ทำใจ5 5 55

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 07:36:06 »
ทวงกัน 3 คันรวดเลย อิอิ

ออฟไลน์ watanachai19

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:00:42 »
แหม เห็นใจพี่จิมมี่จริงๆ
แต่ก็รออยู่นะครับ อิ อิ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:24:39 »
อยากทดลองขับ Cruze มากเหมือนกัน เพราะเห็นแววของมันแล้วล่ะ

แต่รุ่นยิบย่อยมันเยอะเหลือเกิน อย่างน้อยขอลอง
1.6M/T
1.6A/T
1.8M/T
1.8A/T
2.0D A/T

ลองกันอย่างๆต่ำๆ 5 คัน!!
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:45:08 »
อยากทดลองขับ Cruze มากเหมือนกัน เพราะเห็นแววของมันแล้วล่ะ

แต่รุ่นยิบย่อยมันเยอะเหลือเกิน อย่างน้อยขอลอง
1.6M/T
1.6A/T
1.8M/T
1.8A/T
2.0D A/T

เอาเป็นว่าครบทุกรุ่นเลยครับพี่แพน ฮ่าๆๆๆ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 12:26:57 »

1.6M/T
1.6A/T
1.8M/T
1.8A/T
2.0D A/T

ผมว่ารีวิวนี้คงทำนาน และเนื้อหาคงยาวมากกกกกก

ออฟไลน์ CRO

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 14:53:30 »

1.6M/T
1.6A/T
1.8M/T
1.8A/T
2.0D A/T

ผมว่ารีวิวนี้คงทำนาน และเนื้อหาคงยาวมากกกกกก

ขับกันสลบไปข้างนึงแหงมๆ

ออฟไลน์ Bluedoft

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 16:36:53 »
รอดูเหมือนกันครับ 555+

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 18:15:47 »
ข่าวร้าย 1.6 AT ไม่มีรถแน่ๆ
แต่ ข่าวดีก็คือ 4 รุ่นที่แพนอยากจะลอง อยู่ในแผนที่เขาจะตัดมาให้ยืมกันอยู่แล้่ว

และได้บอกพี่จอยไปเรียบร้อยแล้วครับว่า ขอจองคิวนะ 4 คันนี้

ออฟไลน์ pongsaat

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 19:46:17 »
รอครับ รออ่านก่อนตัดสินใจ

ออฟไลน์ raulowen

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 20:46:30 »
ดูท่าจะยาว น่ะเนี่ย แหม๋น่ะ มีรถติดค้าง ซะเยอะเลย ;D ;D

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 20:47:31 »
ตัวนี้หุ่นสวยกำลังดี เล็ง ๆ 1.8 ไว้เหมือนกันครับ

รถพร้อม คนพร้อม เวลาพร้อม
เมื่อไรก็เมื่อนั้นล่ะครับ รออยู่แล้วครับ.

ขอให้งานคุณภาพเหมือนเดิม (หรือดีกว่าเิดิม)
เอากันแบบตรงไปตรงมานะครับ

และยังอยากดูคลิบขับตอนกลางคืน
ดูทีไรเหมือนนั่งไปด้วยเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ praphan

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 01:31:59 »
สนใจเกียธรรมดา1.8 ครับ

ออฟไลน์ arlao

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 02:37:39 »
เคยดูตัวจริงๆ จากดีลเลอร์ตจว. มีคันเดียวซะอีก
สิ่งที่ชอบคือเรื่องความแข็งแรง ไปดูเสาBครับ บึ้กบั้กดีจัง
ตำแหน่งผู้ขับ ก็ถนัดดีชอบ
optionให้มาพอสมควร (ดู1.8LTZ)
เสียแต่ไม่มีNevigator+กล้องมองตอนถอยหลัง..แบบว่าชอบเป็นการส่วนตัว

ออกใหม่ๆ ดอกเบี้ยไม่ถูก และไม่แถมอะไรมาก   (ก็มันใหม่นี่นา...555)
เซลส์...>>>ที่ผมไปเจอมา ให้ทั้งนามบัตรไป อะไรก็แล้ว เรียกว่าอ่อยเต็มที่
พอเอารถไปโชว์จากห้างเสร็จ นัดกันว่า จะให้ไปtest drive ก็ไม่มีการติดต่อกลับมาเลย
ถ้าขยันๆหน่อย ลูกค้าลังเลๆๆอย่างผมมีสิทธิเขวได้อีก25%

ตอนนี้หมดสิทธิล่ะครับ
เห็นว่ารถได้ช้าจึงไปออกยี่ห้ออื่นแล้ว
น่าเห็นใจตัวเองเป็นอย่างย่ิง :P