ผู้เขียน หัวข้อ: เช้าๆ แบบนี้มาฟังเพลงชิล กับ สาวๆ น่ารักๆ กันดีกว่าครับ  (อ่าน 3662 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker

น่ารักด้วย แถมยังเก่งอีก อูยยยย รับผมเป็นมือกีต้าร์อีกสักคนไม๊คร๊าบบบบ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ FlavorWheel

• Full Member
เทคโนโลยีสมัยใหม่ทำให้ เด็กรุ่นใหม่มี ช่องทางแสดงออกได้ หลากหลายขึ้น
รถที่ผ่านมือ มีแต่คนบอกว่า Thumbs Down

'97 Soluna AL50 _'03 Camry ACV30 2.4Q _05'VIGO 3.0 D-cab ECTi
94' Volvo 460 GLT Sold  93' Corolla  AE101 4Auto Sold

ออฟไลน์ Newhang

เสียงมันพุ่งสักหน่อยน่ะครับ อาจจะต้องหามุมบันทึกกันใหม่

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.

ลองดูเวอร์ชั่นผู้ชายร้องบ้างมั้ยครับ ผมชอบเวอร์ชั่นนี้สุดเลยล่ะ
รู้สึกคนทำจะเรียนพวก มหาวิทยาลัยดนตรี เครื่องดนตรีครบเลย 55+

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ prai

ร้องเพราะดี แต่เหมือนคนสวยอีกคนไม่ค่อยได้ทำอะไรเลยนะ

ส่วนเวอผู้ชายนี่ ขายได้เลยครับ

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-

ลองดูเวอร์ชั่นผู้ชายร้องบ้างมั้ยครับ ผมชอบเวอร์ชั่นนี้สุดเลยล่ะ
รู้สึกคนทำจะเรียนพวก มหาวิทยาลัยดนตรี เครื่องดนตรีครบเลย 55+

ฟังสบายดีครับบบ หาลิ้งโหลดไม่เจอ
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ noijaiya

• Newbie
  • *
เยี่ยมครับ ขนาดดูจนจบแล้วลืมเปิดเสียงนะนี่   ;) ;D ;D ;D

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
น่ารักมากเลยครับ เสียงก็ดี

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.

ฟังสบายดีครับบบ หาลิ้งโหลดไม่เจอ

http://www.sendspace.com/file/pqcrvq

นี่เลยครับ อยู่ใน Description  ;D

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
คนไทยหรือเปล่าครับเนี่ย เพราะมากเลย เพราะกว่าต้นฉบับอีกนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2010, 20:58:12 โดย TAN f10 »

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
มาลองฟังเวอร์ชั่น Metal ดูครับ

ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ของผู้ชายสุดยอดครับ เพิ่งได้ฟัง :D