ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงพูดหลังสตาร์ท Mini Cooper ONe พูดว่าอะไรครับ ?  (อ่าน 2999 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
เสียงพูดหลังสตาร์ท Mini Cooper ONe พูดว่าอะไรครับ ?

ถามเจ้าของรถก็ไม่รู้ มันบอกขับอย่างเดียว

ผมก็พยายามฟังนะ มันพึม ๆ พัม ๆ อะไรหว่า

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
Re: เสียงพูดหลังสตาร์ท Mini Cooper ONe พูดว่าอะไรครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 21:08:14 »
เหมือน BMW หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
Re: เสียงพูดหลังสตาร์ท Mini Cooper ONe พูดว่าอะไรครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 19:40:37 »
เท่าที่เคยขับโมเดลเก่า มันก็ไม่ได้พูดอะไรนะครับ
สงสัยต้องให้ลองถ่ายคลิบมาให้ดู หรือมันพูดเป็นภาษาเยอรมัน?