ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำอู่ทำสีของวิริยะทีครับ  (อ่าน 3764 ครั้ง)

ออฟไลน์ 200cc

• Newbie
  • *
รบกวนแนะนำอู่ทำสีของวิริยะทีครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 20:00:23 »
มาสด้า 2 โดนมอเตอร์ไซด์ขูด ได้แผลยาวมาไว้ดูเล่น

รบกวนทุกท่านแนะนำทีครับว่า อู่ทำสีของวิริยะอู่ไหนที่คุณภาพ โอเคครับ
บริการไม่เป็นไรขอแค่ไม่ช้าเกินไปก็พอ

ถ้าเป็นไปได้ผมสะดวกแถวโซน รัชดาสุทธิสาร-ลาดพร้าว-นวมินทร์-บางกะปิครับ

ปล.อยากมองหาศูนย์ของวิริยะก่อนน่ะครับ เพื่อที่จะได้ไม่ช้าตอนคุยราคาซ่อม
แต่ถ้าศูนย์สีของวิริยะแถวนี้ไม่ไหวจริงๆ แนะนำอู่สีดีๆโซนนี้ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
Re: รบกวนแนะนำอู่ทำสีของวิริยะทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 21:46:11 »
อ่า ขอใช้พื้นที่ด้วยนะครับ อิอิ

ยังไง จขกท. ไปทำมา ดีไม่ดี รบกวนมาบอกบ้างนะครับ ผมสนใจเอาเจ้า ไมตี้ ไปทำสีใหม่เหมือนกัน กระบะผุนิดหน่อยด้วย แต่ยังไม่รู้เหมือนกันเลยครับว่าจะไปที่ไหนดี ผมอยู่แถวลาดพร้าวเหมือนกันน่ะครับ ขอบคุณค้าบบบ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: รบกวนแนะนำอู่ทำสีของวิริยะทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 00:50:40 »
ขอให้มอเตอร์ไซค์คันนั้นไปไม่สบายครับ เป็นเอามากจริงๆมาขูดคนอื่นเฉย ผมไม่เคยใช้วิริยะซะด้วยสิ แต่ถ้าทำกับอู่นอกเครือ(ผมก็ทำแบบนี้บ้าง) ก็ 71 ออโต้พาร์ทครับ