ผู้เขียน หัวข้อ: ตาลุงคนนี้แกขายเฉาก๊วยโบราณครับ โบราณจริงๆ ไม่เชื่อมาดูจ่ะ อิอิ  (อ่าน 7405 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
เห็นชุดแกเท่ดีครับ เลยรีบคว้ามือถือออกมาถ่ายเลย แต่กว่าจะตามถ่ายมาได้ กดยากจริงๆ ครับ ไอ้ไอโฟนเนี่ย -*-

ปล. กินแล้วอย่าคิดชักดาบนะครับ หึหึ

ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

• Full Member

ออฟไลน์ TnP_PKt

555555555+ ใกล้โรงเรียนผมเองทำไมไม่เคยเห็นเนียยยยยยยย

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
กลยุทธ์ เรียก ลูกค้า ครับ ;D

• Keep working by Johnie worker
555555555+ ใกล้โรงเรียนผมเองทำไมไม่เคยเห็นเนียยยยยยยย

แกขับวนไปทั่วเลยน้องแทน พี่ก็พึ่งเคยเห็นนะนั้น ฮ่่าๆๆ

เอ้ยย ช่วงนี้สอบล่ะสิ หึหึ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

แกขับวนไปทั่วเลยน้องแทน พี่ก็พึ่งเคยเห็นนะนั้น ฮ่่าๆๆ

ผมม.3 หลักสูตรเก่าอะคร้าบจะว่าดีใจหรือเสียใจดีอะ ผมไม่ได้สอบแต่ต้องมาโรงเรียนส่วนคาบนี้ผมเรียนคอมเลยสบายปายยยยย

ผมม.3 หลักสูตรเก่าอะคร้าบจะว่าดีใจหรือเสียใจดีอะ ผมไม่ได้สอบแต่ต้องมาโรงเรียนส่วนคาบนี้ผมเรียนคอมเลยสบายปายยยยย

ฮิ้วๆๆ เยี่ยมเลย เออ มันจะมีนักศึกษาฝึกงานอะ่ ผู้หญิงตัวเล็กๆ ใส่สูทมหาลัย ฝากทักด้วยนะ เค้าชื่อพี่แพรว เป็นรุ่นน้องพี่ที่ สวนดุสิต

บอกว่าพี่เป้ถามหาอยู่นะ รู้สึกจะฝึกที่ห้องแนะแนวนะ ไม่ก็ห้องวิชาการน่ะ

ปล. ว่าแต่กล้าไม๊อ่ะ ฮี่ๆๆๆ เดี๋ยวพาไปเลี้ยง friday  ;D ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ CRO

ไปแถวนั้นบ่อย ไม่เคยเห็นเหมือนกัน :x

ออฟไลน์ 2k

แกเอาดาบนั่นแหละครับหั่นเฉาก๊วย   ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ไปแถวนั้นบ่อย ไม่เคยเห็นเหมือนกัน :x

อิอิ ผมตามแกตั้งแต่แยกทางขึ้นเขารังเลยอ่ะครับ

พี่อยู่ภูเก็ตหรอคร้าบเนี่ยยยยยยย

ออฟไลน์ !LiLo!

แต่กางเกงกับรองเท้ายังเฟลอยู่..............................แต่มุขนี้เอาใจผมไปเต็มๆเลยครับลุง!!!

ว่าไปไหนกรุงเทพมันหารถขายเฉ่าก๊วยงี้ลำบ๊ากลำบากจัง=_=" อยากกินแต่หาไม่ค่อยจะมี
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

แต่กางเกงกับรองเท้ายังเฟลอยู่..............................แต่มุขนี้เอาใจผมไปเต็มๆเลยครับลุง!!!

ว่าไปไหนกรุงเทพมันหารถขายเฉ่าก๊วยงี้ลำบ๊ากลำบากจัง=_=" อยากกินแต่หาไม่ค่อยจะมี

ใยท่านไม่ลองลงภูเก็ตล่ะ เพลานี้เหามะแก่การเล่นน้ำทะเลยิ่งนัก หากท่านลงมาแล้วไซร้

อันตัวข้านี้จะพาท่านไปพบท่านลงคนนี้ให้จงได้ !!!

*คุณชายเป้ ณ เชียงของ กำลังอินกะหนังมากไป

ออฟไลน์ !LiLo!

ใยท่านไม่ลองลงภูเก็ตล่ะ เพลานี้เหามะแก่การเล่นน้ำทะเลยิ่งนัก หากท่านลงมาแล้วไซร้

อันตัวข้านี้จะพาท่านไปพบท่านลงคนนี้ให้จงได้ !!!

*คุณชายเป้ ณ เชียงของ กำลังอินกะหนังมากไป

กระผมก็อยากจะลองไปทัศนาให้เห็นเป็นบุญตาสักครั้งแต่ทว่ากระผมกำลังติดภารกิจอันสำคัญยิ่ง ไว้พ้นเดือนอ้ายเมื่อใด กระผมจะลงอาจจะลงไปทันที 

* Stradale อินตาม
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ลุงครับผมอยากบอกว่า"ทำไปได้"
อิอิ ยกนิ้วให้เลยครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
กลยุทธ์เมพขริงๆๆๆๆๆ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ภูเก็ตรถยังติดเหมือนเดิม  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย