ผู้เขียน หัวข้อ: น่าจะมีคลิปทดลองขับใส่ในรีวิวทุกๆอันเลยนะครับ  (อ่าน 12599 ครั้ง)

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
 ถึง:พี่ j!mmy น่าจะเอาคลิปทดลองขับใส่ในรีวิวทุกๆอันเลยนะครับ เพราะผมต้องไปเปิดดุเอาใน youtube  
มันหายากอะคับ
แล้วเราไม่ได้ดูตามรีวิวที่เราอ่าน(น่าจะทำเหมือนในรีวิว บีเอ็ม 320d )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2010, 00:08:55 โดย karn5811 »

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
เวลาทำคลิปเสร็จ ก็เอามาโพสท์ให้บนบอร์ดแล้วนี่ครับ

คลิปกับรีวิว มันมักจะเสร็จไม่พร้อมกัน หลายครั้งที่รีวิวต้องใช้เวลานานมาก
บางท่านก็ไม่ต้องการรอรีวิว ก็อยากดูคลิปก่อน หรือบางทีรีวิวฟิตมาก ทำ 2 วันเสร็จ
ผมก็หาเวลาทำคลิปไม่ทันเหมือนกัน

ส่วนถ้าจะค้นบน youtube ก็พิมพ์ headlightmag แล้วตามด้วยรุ่นรถก็ได้ครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
อ่อ คือผมไม่ค่อยได้เปิดเว็บบอร์ดอะครับ ต้องขอโทษด้วย

ออฟไลน์ VIRICIDE

• Jr. Member
  • **
ผมชอบมากเลยคับ ฮากันทุกคลิปเลยทีเดียวเป็นกันเองดี หลังจากอ่านรีวิวของพี่จิมมี่แล้ว ก็อยากรู้ว่าเบื้องหลังคุยอะไรกันบ้าง เลยเปิดคลิปดูทุกครั้งเลย

ก็อยากให้มีทุกครั้งเหมือนกันอะคับ แต่ยังไงก็แล้วแต่ พี่จิมมี่และพี่แพน สะดวกแล้วกันคับ หุๆ