ผู้เขียน หัวข้อ: Camry 2.0G มีเสียง แก๊ก ๆๆๆๆ บริเวณกระจกหลังด้านขวา ดังตอนขับรถตลอดเวลา  (อ่าน 2601 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oak

• Newbie
  • *
เพิ่งออกรถมาได้อาทิตย์เดียวเองครับ ตอนขับรถได้ยินเสียง แก๊ก ๆๆๆๆๆๆ ตลอดเวลา มาจากบริเวณกระจกด้านหลังขวา แต่ไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน
กำลังสงสัยว่า เป็นที่ขอบกระจกหรือไม่ หรือว่ามีอุปกรณ์อะไร ที่เสียดสีกัน หรือประกอบไม่ดี หลอนมากเลยครับ เพื่อนๆ คนไหนเจอแบบนี้บ้างไม๊ครับ  :(

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ยุบรวมเป็นกระทู้เดียวก็ได้ครับพี่

ออฟไลน์ Mr.DoZR

• Jr. Member
  • **
เคยได้ยินเหมือนกันครับ

ไม่แน่ใจว่ามาจากม่านกระจกหลังหรือเปล่า