ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอเพิ่มส่วน my Car Gallery  (อ่าน 17983 ครั้ง)

ออฟไลน์ ?????????

• Full Member
  • When I photograh, I make love.
ขอเสนอเพิ่มส่วน my Car Gallery
« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 08:41:51 »
ขอเสนอแนะนะครับ

+ น่าจะมีการเพิ่มส่วน my Car Gallery เป็นที่โพสรูปรถของตัวเอง พร้อมบอกข้อดีข้อเสีย ชอบ/ไม่ชอบอะไร รุ่นรถ อัตรากินน้ำมัน โดยจัดทำในรูปแบบที่ให้ผู้ชม search หาง่ายๆ อาจจะเรียงตามยี่ห้อ

ขอบคุณครับ
:) Women are like cars: we all want a Ferrari, sometimes want  pickup truck, and end up with a station wagon. :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ขอเสนอเพิ่มส่วน my Car Gallery
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 18:47:43 »
นั่นคือ คอลัมน์ User's VOICE ที่เราทำกันอยู่ครับ

มีข้อแม้คือ ใครอยากจะรีวิว รถตัวเอง ก็ต้องทำออกมาเป็นบทความกันเลย
ไม่ใช่แค่ มีรูป ข้อความกระจึ๋งเดียวไปแปะ แบบนั้น เห็นที่จะัไม่ไหวครับ

ลองชมได้ในหน้าแรกของเว็บ http://www.headlightmag.com ครับ

ออฟไลน์ ?????????

• Full Member
  • When I photograh, I make love.
Re: ขอเสนอเพิ่มส่วน my Car Gallery
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 09:32:59 »
ขอบคุณครับ ผมได้อ่านแล้วครับ แต่ผมคิดว่าหากเขียน comment สั้นๆ แทน จะมีคนมีส่วนร่วมได้มากกว่า
:) Women are like cars: we all want a Ferrari, sometimes want  pickup truck, and end up with a station wagon. :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 10:20:36 »
คอมเมนท์ สั้นๆ เรามองว่าคนอ่าน จะไมได้ประโยชน์เท่าที่ควร
เนื่องจาก มันสั้นมากเกินไป  คนอ่านจะไม่รู้ครับว่า มุมมองที่แท้จริง ของเจ้าของรถเป็นอย่างไร
อีกอย่างนึง การปล่อยให้เขียนวสั้นๆ มันจะกลายเป็นช่องทาง ที่อีกหน่อย อาจมีคนในบรษัทรถ มาตั้งกระทู้
แล้วเขียนพล่อยๆ ชุ่ยๆ เพื่อโจมตีรถคู่แข่ง กันได้

กองกำลังจัดตั้งในเน็ต เหมือนจะเคยมีนะครับ แต่ เดี๋ยวนี้ คงไม่เท่าไหร่แล้ว