ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ขอถามเกี่ยวกับรถใหม่ทั้ง Minor และ Model Change ที่จะเปิดตัวปีนี้ครับ  (อ่าน 14058 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tuned by Pex

• Sr. Member
  • เสือดำ หมีขาว
    • Tuned by Pex
รบกวนถามคุณ JIMMY หรือ คุณ Commander Cheng กำหนดการเปิดตัวของรถใหม่ดังนี้ครับ

1.Camry Minor Change + Camry Hybrid

2.Accord Minor Change ปีนี้จะมีมั้ยครับ

3.Lancer หน้าฉลาม

4.CRV Minor Change

5.Wish Model Change ปีนี้จะมามั้ยครับ  จริง ๆ สนใจตัว ST3 อยู่แต่ได้ข่าวว่า Toyota จะทำตลาดตัวใหม่

ไม่ปลายปีนี้ก็ต้นปีหน้าอ่ะครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ :D
85 Mercedes Benz 230 E W123
91 Honda Civic EG 4 Door
03 BMW 323i E46
04 Honda Jazz GD 1.5 VTEC
10 Honda Accord G8 2.4 EL Navi
13 Toyota Vios 1.5 E Auto
13 Honda Civic FB 1.8 E
14 Honda Odyssey Absolute RC1
17 BMW 420d Coupe M Sport F32

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Camry MC - สค นี้
Accord MC - ปีหน้าอย่างเร็ว
Lancer - กย นี้
CR-V MC - กย นี้ (ถ้าที่ญี่ปุ่นเปิดตัวตอน กค)
Wish - ยังไม่แน่นอน ถ้ามาจริง Q4 อย่างเร็ว
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
1.Camry Minor Change + Camry Hybrid
บ้างก็ว่ามิถุนายน บ้างก็ว่า สิงหาคม-กันยายน

2.Accord Minor Change ปีนี้จะมีมั้ยครับ
ไม่มี มีแต่ Limited Edition ครับ

3.Lancer หน้าฉลาม
กันยายน เป็นอย่างเร็ว

4.CRV Minor Change
รอไปก่อน อาจเป็นต้นปีหน้า

5.Wish Model Change
เบื้องต้น ไม่มีวิชใหม่ ในบ้านเราอีกต่อไปครับ แต่ บางกระแสเริ่มบอกว่า จะเอากลับมาทำ
ยังไงๆ ก็ไม่มีทางทันปีนี้แน่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2009, 12:13:43 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
ขอถามเพิ่มในนี้ด้วยเลยนะครับ จะได้ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่

Toyota New Model Hilux จะมาด้วยไหมคับ ปี 2010 หรือ 2011 เลยไหมคับ พร้อมกับ อีซูซุ ใหม่หรือเปล่าครับ ทั้งคู่จะเปิดแค๊บได้ใช่ไหมครับ

ขอบคุณนะครับ  ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
2011 ทั้งคู่ครับ

ปีนั้น รับประกันวามสนุกเลยละ

เพราะว่า รถกระบะ ของ 5 ค่ายรวด จะเปิดตัวในปีนั้น ปีเดียวกันเลย
ยกเว้นแค่ นิสสัน กับมิตซูบิชิ ที่จะไม่ร่วมสังฆกรรมด้วย

ยิ่งมิตซูบิชินี่ บ.แม่ที่ญี่ปุ่น เงินยังไม่พอจะเปลี่ยนโฉมใหม่ทั้งคันแหะ

ออฟไลน์ frame@kk

2011 ปีนี้หล่ะ กำลังเล็งว่าจะซื้อรถใหม่อยู่ ดีใจจัง รถใหม่เต็มตลาด

น่าหนุกแฮะงานนี้

ออฟไลน์ Tuned by Pex

• เสือดำ หมีขาว
    • Tuned by Pex
ขอบคุณทุก ๆ ท่านครับ
85 Mercedes Benz 230 E W123
91 Honda Civic EG 4 Door
03 BMW 323i E46
04 Honda Jazz GD 1.5 VTEC
10 Honda Accord G8 2.4 EL Navi
13 Toyota Vios 1.5 E Auto
13 Honda Civic FB 1.8 E
14 Honda Odyssey Absolute RC1
17 BMW 420d Coupe M Sport F32

ออฟไลน์ Lovely_Car

น่าจะมีแค่ แคมรี่ กับ C r-vมั้งครับ อันอื่นไม่แน่ใจครับ ภายในปลายปีนี้แน่นอนครับ

ออฟไลน์ champ_3230

• Full Member
civic ละคับ รอตัวไหม่อยู่เหมื่อนกาน ไม่รู้จะล้ำแค่ไหน

ออฟไลน์ P_Wut

• My Sporty Innova
2011 ทั้งคู่ครับ

ปีนั้น รับประกันวามสนุกเลยละ

เพราะว่า รถกระบะ ของ 5 ค่ายรวด จะเปิดตัวในปีนั้น ปีเดียวกันเลย
ยกเว้นแค่ นิสสัน กับมิตซูบิชิ ที่จะไม่ร่วมสังฆกรรมด้วย

ยิ่งมิตซูบิชินี่ บ.แม่ที่ญี่ปุ่น เงินยังไม่พอจะเปลี่ยนโฉมใหม่ทั้งคันแหะ

5 ค่ายที่ว่า คงเป็น Toyota , Isuzu , Ford , Mazda , Chevrolet
Chevrolet ยัง confirm อยู่หรือ?

ปล. หรือมีค่ายอื่นที่เหลือ แต่ผมนึกไม่ออก

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

อยากรู้ All New Civic เหมือนกาน จะมามะไหร่ 2011 มีโอกาสมั้ย หรือ 2012 หรือ นานกว่านั้น อิอิ

ออฟไลน์ Lovely_Car

อยากรู้ All New Civic เหมือนกาน จะมามะไหร่ 2011 มีโอกาสมั้ย หรือ 2012 หรือ นานกว่านั้น อิอิ

มาต้นปี2011ครับไม่ก็ปลาย2010

วัตถุโตไว

• บุคคลทั่วไป
5.Wish Model Change
เบื้องต้น ไม่มีวิชใหม่ ในบ้านเราอีกต่อไปครับ แต่ บางกระแสเริ่มบอกว่า จะเอากลับมาทำ
ยังไงๆ ก็ไม่มีทางทันปีนี้แน่ๆ

คุณจิมมี่ครับ โอกาสมาประมาณกี่เปอร์เซ็นครับ  ต้องการนำมาแทน5ประตูคันเก่า ผมชอบรูปทรงวิชครับ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2009, 10:47:56 โดย วัตถุโตไว »

ออฟไลน์ v6

• Newbie
  • *
แล้ว Space Wagon ละครับ มีใครพอทราบบ้างไหมครับ
ว่าจะ Model change เมื่อไร คาดว่าจะซื้อปลายปีนี้ครับ
กลัวซื้อปุ๊บ ตกรุ่นปั๊บ

ออฟไลน์ PREM

แล้ว Space Wagon ละครับ มีใครพอทราบบ้างไหมครับ
ว่าจะ Model change เมื่อไร คาดว่าจะซื้อปลายปีนี้ครับ

รู้สึกว่า Model change จะโดนโรคเลื่อนครับ
เพราะตลาด MPV ไม่บูม ประมาณนี้แหละครับ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ ichamz

พอจะมีข้อมูล CRV หรือ รูป หลุดๆ ของ crv minor มั่งป่ะครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................

รู้สึกว่า Model change จะโดนโรคเลื่อนครับ
เพราะตลาด MPV ไม่บูม ประมาณนี้แหละครับ

Space Wagon Model change มีแววว่าจะไม่มีต่อ ค่อนข้างสูงครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX