ผู้เขียน หัวข้อ: volvo xc 70 ในไทย ไม่มีป้ายด้วย สวยใช่เล่นนะเนี่ย  (อ่าน 10594 ครั้ง)

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
Re: volvo xc 70 ในไทย ไม่มีป้ายด้วย สวยใช่เล่นนะเนี่ย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 08, 2011, 14:14:35 »
เข้าใจครับผม  :)

ผมไม่ได้เป็นคนที่อะไรๆต้องตรงแหน่วตามไม้บรรทัดเป๊ะๆอะไรขนาดนั้นครับ ลองดูดีๆจะเห็นว่าความเห็นของผมออกจะบ้าๆบอๆเสียด้วยซ้ำ ผมไม่ใช่คนฉลาดอะไรจะให้วิชาการจัดหรือตามกฏหมายจริงจังเด๊ะๆผมก็ไม่เข้าใจรับไม่ได้เหมือนกัน แค่ขอมีบางมุมมองที่ให้ถูกต้องตามที่ถูกที่ควรนิดหนึ่งน่า ยังไงต่อไปจะคิดและไตร่ตรองให้มากกว่านี้ครับ ในเมื่อมีคนแนะแนวมาผมก็ต้องมองดูตัวเองด้วย

ผมไม่จริงจังคิดมากอะไรอยู่แล้ว คนเรามีความคิดเห็นไม่ตรงกันเป็นเรื่องธรรมดาสามัญของโลก มีมุมมองที่แตกต่างกันอย่างหลากหลายก็ดีครับ จะได้รับรู้เข้าใจสิ่งที่คนอื่นคิดได้มากยิ่งขึ้น คอมมูนิเคชั่นไม่มีขอบเขตที่สิ้นสุดฮ่าๆๆๆ  ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com