ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนอกเรื่อง มาดูว่าคนไทยทวิคอะไรมากที่สุดในตอนนี้(ช่วงรายการล่าท้าผี)  (อ่าน 3274 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Xtream@tom

• Sr. Member
กราฟขวาสุดอ่านทีพุ่งเลย ;D ;D ;D

last_dezember

• บุคคลทั่วไป
55555 + เค้าพูดกันเรื่องดื่มนมก่อนนอนเพื่อสุขภาพตะหากครับ เอิ๊กส์ๆ

ออฟไลน์ !LiLo!

Milk For Life......................................ว๊ะฮ่ะฮ่ะ!!!!
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

น่าจะเปลื่ยนชื่อรายการจากคนอวดผี เป็น คนอวดนมมากกว่านะผมว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2011, 14:41:57 โดย *Zatan_p2* »
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

OsSn

• บุคคลทั่วไป
ผมว่าแขกรับเชิญที่เป็นผู้หญิงเขาก็ทำตามชื่อช่วงแล้วนะครับ ช่วง "คนอวดผี" ไง เขาก็เลยแต่งมาอวดผีกันจริงๆ