ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ช่วงนี้เครียดมากครับ ขอมอบ MV เพลง ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกครับ ++  (อ่าน 3876 ครั้ง)

ออฟไลน์ !ce

• Jr. Member
  • **
♥ คลายเครียดกับเพลงน่ารักๆ และ น้กร้องน่ารัก ♥ ^^ ขอบคุณที่ให้คำปรึกษา และ กำลังใจนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2011, 10:29:05 โดย Iceetc »
" ROME WAS NOT BUILT IN ONE DAY !! "

ออฟไลน์ 470127

• Full Member
  • BMW e34 Y1993 & Captiva c140 Y2013
ดนตรี ทำนอง ฟังสบายๆ ดีครับ นางเอก mv ก็น่ารักดี
แต่ขอตินิดหนึ่ง เสียงร้องยังไม่ถึงขั้นดีมาก แค่พอใช้ได้ครับ

ขอบคุณ จขกท สำหรับ mv ดีๆ

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
ดนตรีโอเค ฟังสบาย เสียงนิวเหมือนบ่น แต่อภัยได้เพราะน่ารัก 55

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
น้องนักร้อง/นางเอกน่ารักจริงๆน่ะล่ะครับ แต่เสียงก็พอไปกับความน่ารักได้ ขอบคุณครับ