ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพถ่าย ขบวน test drive New Ford Ranger (T6) ที่ภูทับเบิก (สีขาวสวยดี)  (อ่าน 34567 ครั้ง)

ออฟไลน์ banch

• Hero Member
ผมว่ามันเหมือนตัว ไวด์แทร็ก ที่ขายอยู่ตอนนี้มากเกินไป

ทั้งกระจังทั้ง ไฟเลี้ยวตรงแก้ม

แล้วตัวขับ 4 มันดูเตี้ยๆไปไหม

กระบะก็ดูเหมือนจะสั้นแบบไทรทัน

แต่ดีหน่อยตัวเตี้ยให้ยางใหญ่ ดูแล้วไม่ขาลีบเหมือนวีโก้

ปล. มาไวๆ เถอะ ค้าบบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ TTL

สวยมากๆเลยครับ แบบนี้แหละเป็นกระบะที่เคยฝันว่าอยากจะมีกระบะอย่างนี้  :D

ออฟไลน์ headcutterz

• Full Member
เหมือนวีโก้(ข้าง) ผสมไทรตัน(หน้า) + ไฟท้าย dmax กลับหัว แต่ออกมาแล้วสวยกว่าทั้งสามรุ่นเลย

ออฟไลน์ Naow27

• Sr. Member
  • อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
ผมว่าน่าเป็นการทดสอบของกลุ่มดีลเลอร์นะครับ แต่บอกได้คำเดียวว่า"สวยมากก"
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
สวยมากๆ  ผมเคยอ่านเจอสเปค T6 มาครับ ตัวใหญ่สุด ประมาณ กว้าง 1.88 เมตร ยาว 5.20 เมตร สูง 1.8 กว่าๆ เมตร  ถ้าจำไม่ผิดนะครับ เคยไปเจอมาแว๊บๆ

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
สวยดีครับ
ใหญ่โตดี ;D

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
สุโค่ย สวยมากกกกกกกกกกกก เอาอีกแล้วสงสัยงานนี้เปลี่ยนใจจากเทียน่าเป็นคันนี้แน่ๆ ไม่ถึงล้านด้วย 5555
โว้ว!!!! มันคนละกลุ่มกันเลยนะน้องแทน
คือผมเลือกอยู่ไงครับว่าจะเอารถเก๋งหรือกะบะดี งบน้อยยิ่งดี 55555555

ออฟไลน์ Eddy5659

ทั้งหย่าย และยาวได้ใจมากๆ อิอิอิ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ MoLee

บอกได้คำเดียวว่า             ต้องรอ   ;D

อยากได้อีกแล้วเรา ;D

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
สวยมากเลยครับ หลังๆ มานี่ผมชอบคิเนติกดีไซน์ของฟอร์ดทุกรุ่นเลย ทั้งโฟกัส เฟียสต้า จนมาถึงเรนเจอร์ ถ้าการบริการหลังการขายมีการปรับปรุง รถคันแรกในชีวิตของผมก็น่าจะเป็นฟอร์ด ;D

ออฟไลน์ adobe

สวยมาก ดูบึกบึนมากๆ
กระบะแรงๆ ต้องหลบ Ranger มาแว้ววววว

ออฟไลน์ sunatee

• Newbie
  • *
ราวหลังคา กับโรบาร์ ใน4x4 เป็นชุดแต่งหรือ ออฟชั่นติดรถอ่ะ...
ถ้าติดรถมาจากศูนย์เลย คงแจ่มมากกกกก
เป็นรุ่น wild track ครับ ตกแต่งจากโรงงานครับ

ออฟไลน์ PAN

รอดู Everest ครับ ฮ่าๆๆ ตอนนี้ครอบครัวผมกำลังจะซื้อพวกรถ7ที่นั่งยกสูงซะด้วยสิ รอๆๆ

ออฟไลน์ numtik2005

ตัวขับ 4 ดูเตี้ยๆ พิกล หรือฝรั่งมันตัวใหญ่  ???

ออฟไลน์ sodium

• Newbie
  • *
เป็นกระบะคันแรกที่ผมเห็นแล้วอยากได้มาครอบครอง  :o

ออฟไลน์ aquaranos

• Newbie
  • *
** ความเห็นส่วนตัวนะครับ **

รู้สึกว่ามันไม่ค่อยสวยเหมือนที่คิดเลยอ่ะครับ ตัวถังมันดูเรียบเกินไป มนๆ ทู่ๆ น่าจะมีเส้นสายหน่อย

อยากเห็น vigo minor จัง ถ้าเส้นสายแนวๆอัลติสใหม่ คงเจ๋งมากๆๆ  ;D

ออฟไลน์ sirisak_ac118

ขอให้ตัวจริงมีโป่งล้อเหมือนตัวเก่าหน่อยนะคร้าบ ดูลีบๆสูงๆ บอกไม่ถูก ไม่บึกเลย ตลกมาก......แต่ยังรอEverest อยู่นะคร้าบ  >:(

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
บึกบึนมากๆ เลยครับ
ส่วนขนาดตัวรถ ถ้าเทียบกับป้ายหยุดแล้ว เหมือนไม่ค่อยใหญ่นะ แต่ก็ใหญ่กว่าเดิมแน่ๆ ล่ะ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ ULTIMATE

• Jr. Member
  • **
บอกได้คำเดียวว่าต้องลอง