ผู้เขียน หัวข้อ: หมากกับญาญ่ามาเยือนมาเลเซียแล้ว  (อ่าน 6169 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
หมากกับญาญ่ามาเยือนมาเลเซียแล้ว
« เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 20:04:39 »
คราวนี้ไปถึงที่มาเลเซียเลยครับสำหรับ Brio
งานนี้สีโปรโมทคือสีฟ้าแจ๊ซแทนสีเขียวมะนาว

ในรูปคราวนี้มีแต่ด้านท้ายครับ แต่บอกอะไรได้หลายอย่างเช่นกัน

ด้านหน้ามีไฟตัดหมอกแล้วจ้า

ด้านข้างนั้น โอ้ววว พ่นเสาดำมาให้ด้วย

(น้อยใจ ทำไมที่ไทยไม่มีแบบนี้ฟระ)

แต่อย่าพึ่งดีใจไป เพราะยังไงด้านท้ายก็ทำใจได้เลยว่า
"มีการแขวะกันแน่นอนเลยครับ 555"

ที่มา Paultan
-------
เกร็ด : ตรงใต้คำว่า depositphoto คืออะไรครับ
* Jenrya_No one else ไปละ

ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
Re: หมากกับญาญ่ามาเยือนมาเลเซียแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 20:10:02 »
ไมในไทยไม่มี เสาดำ ไฟตัดหมอกบ้างเนี่ย ไม่แน่อาจจะมีไล่ฝ่ามาก็ได้นะ ของเค้า 5555

ภายในอาจจะ มี แอรออโต้ push start 555 ที่ตรงประตูอาจจะมีที่หุ้มก็ได้  ;D ;D

แต่รู้สึก สปอยเลอร์หลังเค้าจะสั้นกว่านะ

ออฟไลน์ SP

Re: หมากกับญาญ่ามาเยือนมาเลเซียแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 20:12:06 »
ปัดน้ำฝนไม่มีเช่นเคย อยากรู้จังว่าออพชั่นนี้มีมูลค่าสูงมากขนาดจนมิอาจใส่มาได้เลยเหรอ ???

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 20:12:50 »
เสา B พ่นดำ แล้วดูมีสกุลขึ้นมาเลย

แต่ยังดีที่ถ่ายออกมาไม่เห็น "ใบปัดน้ำฝนหลัง" ไม่งั้นเจ็บใจพิลึกเลย 555
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 20:15:48 »
อุตส่าห์ทาเสาดำแล้ว ถึงขอบกระจกบนก็ไม่ได้ ต้องติดเองอีก -*-

สปอยเลอร์หลังกุดๆ -*-

ไม่มีรูกุญแจหลัง?

นี่มัน India เวอร์ชั่นนี่!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2011, 22:25:52 โดย 5thAvenue »

GreenG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 20:30:24 »
ราคาไม่น่าจะ Eco car แน่นอน  ;)

methus zaa

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 22:09:02 »
ราคาไม่น่าจะ Eco car แน่นอน  ;)
ผมไม่คิดเช่นนั้นครับ ที่นั่นรถราคาค่อนข้างถูกและจัดเต็มอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 01:28:33 »
Brio : ที่ปัดน้ำฝนหลังผมอยูหนายยยยย T^T

C 30 : เอ็งไปถามวิศวกรที่ญี่ปุ่นสิ จะมาเพ้ออะไร???
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

GreenG

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 07:48:33 »
ผมไม่คิดเช่นนั้นครับ ที่นั่นรถราคาค่อนข้างถูกและจัดเต็มอยู่แล้วครับ

ไม่นะครับ ที่มาเลย์ เขามีกำแพงภาษีรถนำเข้า รถที่จะราคาถูกต้องเป็นรถที่เป็นของมาเลย์เอง พวก โปรตอน ประมาณนี้นะครับ

พี่ว่าที่นั้น จัดเต็มแต่แพงกว่าบ้านเราแน่นอน แต่อาจจะไม่มาก

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 10:32:23 »
รู้สึกจะมีบังโคลนตรงซุ้มล้อด้วย ใช่ป่าวครับ แล้ว version ไทยมีไหม

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 16:28:23 »

ตูดชัดๆ ไมมันดู INDM จังฟระ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

methus zaa

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 20:25:21 »
ทำไมผมมองเหมือนกระจกบ้านเค้าจะใหญ่กว่าเราและแข็งแรงกว่า ;D