ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดขายรถปี 2009 กับเดือน ธค ที่ญี่ปุ่นครับ  (อ่าน 2586 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
อันบน ปี 2009
อันล่าง เดือน ธค ครับ

Stepwgn โค่นแชมป์(เดือนนี้)สำเร็จซะที
Vitz ร่วงไป 1 อันดับ(หลังคงที่ 3 ไว้นาน)
Passo ร่วงแรงมากๆ

อีก 20 อันดับรอพี่กิตเสริมครับ
ที่มา jada.or.jp
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
Re: ยอดขายรถปี 2009 กับเดือน ธค ที่ญี่ปุ่นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2010, 17:03:05 »
insight ขึ้นมา2แนะ

คันสีเหลือง ไมมันตกจังอะ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
Re: ยอดขายรถปี 2009 กับเดือน ธค ที่ญี่ปุ่นครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2010, 17:16:30 »
insight ขึ้นมา2แนะ

คันสีเหลือง ไมมันตกจังอะ
(คาดว่า)ส่วนหนึ่งเพราะวันที่ 15 จะเปลี่ยนโฉมแล้ว
คนซื้อก็จะรอตัว All new เป็นธรรมดาครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ