ผู้เขียน หัวข้อ: คลับสำหรับ Jeep Wrangler  (อ่าน 3768 ครั้ง)

ออฟไลน์ seeker

• Hero Member
คลับสำหรับ Jeep Wrangler
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 22:08:58 »
พอดีคุณพ่อได้รถใหม่มา อยากเอาไปติดเซนเซอร์หน้าซ้ายขวา กับกล้องมองหลัง
ไม่รู้ควรไปติดที่ไหนดี ที่ถนัดกับรถรุ่นนี้ เลยอยากจะลองเข้าคลับหาข้อมูล
กลัวไปร้านทั่วๆไป แล้วจะจบไม่สวย

ส่วนใครจะแนะนำร้านหลังไมค์มาได้ครับ

ออฟไลน์ MxJeeP

• Jr. Member
  • **
Re: คลับสำหรับ Jeep Wrangler
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 14:04:25 »
จริงๆ ร้านใหญ่น่าจะทำได้ครับ ผมแนะนำไปหลังไมล์แล้วครับ
No pain No gain !!

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 20:02:38 »
Wrangler ตัวใหม่ๆพวกร้าน ใหญ๋ๆเคยติดมาหมดเลยครับ ผมเคยพาเพื่อนไปติดที่ Rocket sound ทำเครื่องเสียงและ กล้องหน้าหลัง ก็งานดีครับ  แต่ราคาแรงอยู่ พอดีมันอยู่ใกล้ๆครับ ร้านอื่นๆน่าจะทำได้หมดนะครับ

ออฟไลน์ seeker

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 08:17:13 »
ได้ยินอย่างนี้ก็สบายใจครับ
จะลองติดต่อร้านใหญ่ดูครับ

ขอบคุณครับ