ผู้เขียน หัวข้อ: Review trip to nurburgring ไปขับรถนัวเบิรกริงอย่างไรให้มันส์สุดๆ  (อ่าน 16868 ครั้ง)

ออฟไลน์ Trafalgar

• Sr. Member
ที่สุดของที่สุดครับ
- 1992 Toyota Corolla AE101 MT
- 1996 Mitsubishi Lancer Evolution IV MT
- 2004 Toyota Hilux Vigo 2.5G MT
- 2004 Toyota Fortuner 3.0G MT
- 2012 Honda City AT

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
อิจฉาเลย...

ออฟไลน์ SNK vs Playmore

• ไอ้บอสไอ้ขี้ขลาด
จะให้สุดกว่านี้ คุณ koko ต้องเอารถตัวเองไปขับครับ

พวงมาลัยขวา และเป็นรถที่รู้ใจเหมือนแขนขาครับ

ยัดให้ถึงแรงจี ขยี้ให้ถึงลิมิต

แต่คงเป็นไปได้ยากมากครับ

ออฟไลน์ Nutty eiei

• Full Member
สุดยอดมากครับ ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังครับ ขนาดผมไปเล่น Simulator ที่ Museum Lamborghini แล้วเลือกรถเป็น Lamborghini Huracan ขับสนาม Nurburgring ยังยากมากๆครับ ของจริงนี่คงน่าตื่นเต้นและสนุกจริงๆครับ

ออฟไลน์ koko86

จะให้สุดกว่านี้ คุณ koko ต้องเอารถตัวเองไปขับครับ

พวงมาลัยขวา และเป็นรถที่รู้ใจเหมือนแขนขาครับ

ยัดให้ถึงแรงจี ขยี้ให้ถึงลิมิต

แต่คงเป็นไปได้ยากมากครับ

ถ้ามี86ให้เช่าคงจัดไปเหมือนกันครับ น่าตื่นเต้นดี ขับคันนี้จนชินพอไปขับคันอื่นรู้สึกสูงๆโคลงๆ  ต้องปรับตัวเหมือนกันครับ

สุดยอดมากครับ ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังครับ ขนาดผมไปเล่น Simulator ที่ Museum Lamborghini แล้วเลือกรถเป็น Lamborghini Huracan ขับสนาม Nurburgring ยังยากมากๆครับ ของจริงนี่คงน่าตื่นเต้นและสนุกจริงๆครับ

ไว้มาแชร์กันบ้างครับ ผมชอบเที่ยวแนวๆracing อยู่แล้ว อยากไปลองบ้างครับ

ออฟไลน์ Chefcurry

• Newbie
  • *
  • Full time Banker, Part time Trader
สุดยอดมากเลยครับคุณหมอ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ NTW4us

• Newbie
  • *
โอ้วววนี่เป็นกระทู้ยอดเยี่ยมของคนรักการขับรถจริงๆครับ อ่านแล้วอยากจะวางแพลนซื้อตั๋วเดี๋ยวนี้เลย 55555 ยิ่งอ่านที่คุณเกริ่นมาตั้งแต่บรรทัดแรกมันคือตัวผมชัดๆ แค่อ่านยังอินขนาดนี้  :-* ขอบคุณที่อุตส่าห์เอามาเรียบเรียงมาแบ่งปันและยินดีด้วยกับประสพการณ์ดีๆนะครับ

ออฟไลน์ com1122

• Jr. Member
  • **
อ่านแล้วคึกเลยครับ

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ